Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa na Mulugo, si lazima muongee kiingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Oct 26, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. r

    raymg JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si uweke hapa yaliyomo kwenye hizo tube zako...wengine hatuna uwezo wa kuzfungua...uctuchoshe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ukiwasikiliza ndio uta enjoy zaidi kuliko kuhadithiwa
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  5. k

    kim jong un JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    lowassa sijawai sikia anaongea english
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani EL naye ulimi wake una gris kama wa mulugo mzee wa tongue slippery!
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    llowasa ane ni mzigo sana katika lugha hii....
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lowassa is far better than mulugo
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lakini kwanini wanaking'ang'ania,mh lowassa mfano jinsi ambavyo hayuko comfortable na hiyo lugha,ni wazi aliandika mahali kwanza then akajikaririsha kutwa nzima
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    mambo ya 'i have been waiting for you wee but where'
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msikilizeni na membe nae kisha baadae sam six nae tutamleta hapa na baadae dk.slaa atafuata kisha tutamaliza na mbowe na lipumba...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    To do you do you
    to say you say me
     
  15. m

    mharakati JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    six shule za mkoloni yuko poa kuliko hawa mabwana dogo...
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa lowasa naona anajichanganya sasa hao children wana hungry au anger?
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu usemi umenikumbusha mbali sana, nikiwa chuo fulani kuna jamaa alichapia hivyo!
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya mnasemaje tumuweke mbowe au slaa hapa au tuache angalau kwa leo???
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya mnasemaje tumuweke mbowe au slaa hapa au tuache angalau kwa leo???

    tuanze na dogo kwanza...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sio kwamba hawajui Kiingereza hawana matumizi nacho kwa asilimia zaidi ya tisini kwa muda wote wa maisha yao, lugha inakuwa, na inakufa, kama huitumii lazima huwezi kuwa na misamiati ya kutosha, lafudhi sio hoja sana kwani hata waingereza wana lafudhi tofauti kati ya sehemu na sehemu au na wamarekani nk.

    Ama tuanze kujifunza kiingereza kuanzia darasa la kwanza na kiwe ni kwa masomo yote ili tuwe na misamiati ya kutosha la sivyo tutaonekana vituko siku zote tukizidi kkuking'ang'ania . Wapo wengine kichwa ni patupu hata wakiongea kimatumbi na wako ambao wana make sense ila lugha ndio inawachanganya.
     
Loading...