Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa na Michango!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mamatau, Jan 12, 2012.

  1. M

    Mamatau Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni nilimuona Lowassa akiwa Kigoma kuchangia shughuli za ujenzi wa shule. Je haoni kuwa kwa shule ile ambayo hata madarasa hayo matatu hayakuwa yamefungwa linta yanamshushia hadhi? Angeweza tu kuwapelekea mchango wake huo wa milioni 60.5 bila yeye mwenyewe kushiriki!!!! Au alikuwa na ajenda nyingine ? Naona anahitaji kupima aina ya shughuli anazoshiriki mwenyewe kwani nyingine zinamdhalilisha. Au tuseme alitakiwa yeye ndio akajenge kila kitu? Kwa kweli shule ile haikuwa na hadhi ya yeye kusafiri toka Monduli hadi huko!
     
  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha fitina we bwabwa nini, tupe ushahidi wa hicho unachokiongea. Je wanaochangia majengo ambayo hata msingi hayana? Unajua maana ya harambeee wewe? Nenda kalale we mama......................
     
Loading...