Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa na kamati yake wako wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 29, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Wananchi wanapopolewa kama maembe na vyombo vya usalama mwenyekiti na kamati yake ya bunge wako wapi? Mbona la Malawi hakuchelewa kwenda JWTZ kufuatila?
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Jiulize hata mantiki ya kuwepo kwa hiyo Kamati kama yana faida kwa Mtanzania wa kawaida.

    EL na urais. Urais ndio kila kitu ktk CCM kwa sasa.
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wako very selective and outright bias.

    EL litaka kutoka na singo ya Malawi, inavyoonekana alitaka kumpiku hasimu wake wa Urais bw. Membe. Bahati yake mbaya karata zake hakucheza vizuri. They all lives presidency, na yale mazingaombwe ulioyasema mahali fulani ndio kwanza tunaona trailer... movie kamili bado.

    Anyway unafahamu vizuri fani ya EL kitaaluma!
     
  4. c

    chama JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ahaaa napita tu! si bado mnatafuta mashujaa kwa nguvu zote sasa Lowasa aseme nini? Ulimboka kajinyamazia kimya mlimtoa chambo ameuona moto sasa mnatafuta mengine ili muilaumu serikali!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Muacheni kwanza Edo, anareconcile issue ya malawi alikosea wapi? Lakini naona kaibuka na issue ya kupinga Kilimo Kwanza, mi kwa kweli sasa ndio nazidi kujithibitishia kwamba hata watu wazima wamejawa na ujinga.
     
  6. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,996
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Does it have any significant bearing to the much-aspired for 2015? Malawi ndio ishu nene ya kumjenga mtu come 2015 kuwa "ana balls" za kuongoza!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Mkuu yuko bize akijipanga kupanga na kupangilia mipango mkakati kamambe wa 2015, hivi hiki kifo cha raia mmoja tuu, hakiwezi kuleta milage kubwa, hata wale waliouwawa maandamano ya Arusha, hawakuwa na political milege, yeye huwa ana comment issues zenye political milage za kitaifa tuu!. Kwa vile mimi sio msemaji wake rasmi, kwa kuwasaidia tuu wanabodi, msemaji wake rasmi kwa sasa pia ni member wa jf, akiona inafaa ataleta statement humu!.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uenyekiti wa ile Kamati haumpi mamlaka ya kuyatolea kauli mambo ya kiserikali kama haya. Lile la Malawi alisukumwa na "URAIS" wa 2015 baada ya kuona "WASHINDANI" wake ndani ya CCM wamelitolea kauli nzito. Mwenyekiti wa Kamati yoyote ya kudumu ya BUNGE anafanya kazi zake kupitia kwa SPIKA.
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kamati ya ulinzi na usalama wanapenda tour za nje kwa kuwa ni Moro wanapotezea! kazi kweli kweli
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lowasa 'hujipenyeza' sehemu ambayo anajua atapata ujiko fasta fasta.
    Kwenye mambo ambayo anajua yanaweza yakamtokea puani huwa hajishughulishi kabisa.
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pasco,
    Kwa hili hata lile la Malawi hana msemaji. Kamati za kudumu za Bunge zinafanya kazi kwa kutumwa na SPIKA tu. Kamati hizi zikishalifanyia kazi suala lolote lile zinapeleka taarifa kwa Spika. Yeye ndie msemaji na mtoa maelekezo kwa serikali mara nyingi ndani ya Bunge kwenyewe.
    Lowasa na ZItto mara nyingi wanakiuka madaraka haya kwa makusudi kabisa na kwa malengo ya mbali.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yupo kwenye mbio za uraisi, nadhani ile ya Malawi ilikuwa ni sehemu ya kutafuta umaarufu zaidi, sasa kwa hii ya raia mmoja masikini aseme kwa faida ya nani? Na umaarufu wake utapanda?
     
  13. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    pasco, pasco, pasco ...mwe!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Ina maana mauaji ya raia mikononi mwa vyombo vya usalama kamati yake haiwezi kuhoji. Siku wakiuawa kumi kwa mpigo nina uhakika atajitokeza. Kama alivyosema Pasco hiki ni kifo cha mtu mmoja Lowassa kitamsumbua nini?
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni mileage si milage!
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mtu mmoja tu (tu)!- human life = statistics! Kwa wazazi wa ndugu Ally, hiki ni kifo cha mtu mmoja tu!, kwa kaka/dada, wana ukoo wa ndugu Ally, hiki ni kifo cha mtu mmoja tu!
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Pole Mkuu FJM, nisome hapa kuhusu police brutality igp-mwema-please-stop-this-police-brutality
    Kwenye politics its about milage and not humility!. Tuliuona msiba wa Kanumba, dies the same day na former IGP na few days former CDF, uliona uzito ulielekezwa wapi!.
    An apology for using satirical language on the loss of human life!

    Much regret!.

    Pasco.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Hata mtu wa kawaida ukiua kwa mara ya kwanza, unakuwa haunted na guilt conscous, ukiua tena inapungua, ukiua na kuua na kuua, inaisha kabisa mpaka unafikia point ya kufanya cold blooded murder without a blink!.

    Hii ndio stage polisi wetu walipofika, mwezi April nilisema hivi -igp-mwema-please-stop-this-police-brutality
    Kama waliwahi kuua 20 plus huko Pemba, no one aliwajibishwa, kila siku wanawauwa watuhumiwa, no one complains, maadamano ya Chadema Arusha, wameua mmoja eneo la stend kuu na mwingine kule LTD, wakatoa statement, eti waliua kwa self defence jamaa wakijiandaa kuvamia kituo kikuu cha polisi, miles away, and they got away with it!, kule Mbeya, they did the same, pale Dodoma, they did the same na death sio ya mtu mmoja!.

    Kwa polisi wetu, wamesha reach ile stage ya no conscious why should anyone say anything while its a common place accurance?!. Mwache mzee wetu alisogelee daraja, tungekuwa karibu na daraja, angeongea not for humility but for mileage!

    Pasco.
     
Loading...