Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa + Mtandao = Hakuna

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by alibaba, Jan 1, 2012.

  1. a

    alibaba Senior Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati kuna madai yazungukayo hapa jamvini kuwa Kutakuwa na kazi ya kumsafisha Lowassa ktk Uchaguzi ujao wa CCM, inaonekana hiyo Shuhuli imeanza hapa JF na huenda ikapevukia hapa.
    Wadau Pumba na Mchele vikeshatengana/tenganishwa si Mpunga tena! (Havifai tena kuwa Mbegu) na huwezi ukazivalisha Pumba katika Mchele virudi kuwa Mpunga, na hivyo ndivyo itakavyobakia kwa Lowassa Anaweza tu kuamua ni lipi bara kwake kati ya Mchele au Pumba, Nafasi ya Mpunga ameshapoteza. Kwa hiyo EL hasafishiki si hapa JF wala CCM. Mmoja wetu alisema hapa"Kisiasa EL ni Maiti amevaa Sanda, anachosubiri ni Kaburi"
    Kwa hiyo huo Mtandao Unaotegemewa kuonyesha Maajabu msiuendekezeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!

    They can fool some people some time, But they cant fool all the people all the TIME.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ....mh!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Angejua hiyo fedha ANAYOTUMIA kuhonga waandishi wa habari angeitumia kwa mambo mengine ya faida yake ya baadaye!
    HAta akitumia hazina yote aliyo nayo kwa Urais hawezi kuupata!
    Anajidhalilisha ut uzimani!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    si mmeshasikia mwenyekiti wa tume ni shem wake?
     
  5. b

    bigambo Senior Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh, hapo no comments wadau
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tutasikia mengi mwaka mpya!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    But anything can happen Guys..!
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mamvi jamani amezaliwa ili aje kuwa raisi???????????????
     
  9. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    haya yetu macho.... hapo ndo tutaona busara za wa TZ
     
  10. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Fikiria na nenda mbele kidogo uangalie nyuma ya Urais wa Tanzania siku hizi kuna nini, pia umwangalie huyo mamvi wao huko nyuma amebeba kitu gani ndipo utakapojua kwanini ngamia anataka na kuamini kuwa atapita kwenye tundu la sindano, Lowassa ni mbaya kama Kansa ya kizazi na dawa yake ni kuikata na kuitupiliako chooni
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilishutumiwa sana niliposema kwamba Lowassa ni zigo la mavi ambalo halibebeki na hata likibebeka halipokeleki. Wapambe wake ndani na nje ya JF wana upofu wa kushindwa kuona mwelekeo wa watanzania. Wameshajua kwamba wako hapa walipo kwa sababu ya ufisadi uliotamalaki na ambao sura yake ni Lowassa.

    Leo porojo na propaganda za ajira kwa vijana anazojaribu kuzitumia kama kivuko zimeonekana wazi kwamba ni tatizo pana kuliko anavyolieleza na yeye katika utumishi wake wa miongo zaidi ya mitatu hajawahi kuonyesha juhudi zozote za kulikabili ili kujijengea imani ya kwamba anaweza kupambana nalo. Wamasai wake wa Monduli wamemkimbia na kuja kufanya kazi za ulinzi na ususi Dar es Salaam. Wana maliwato wake wanapaswa kuelewa kwamba mtu wao ni janga la Taifa machoni mwa watanzania.
     
  12. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Hata kama kweli alibambikw zigo la lichmond liliopelekea ajiuzuru, faili lake lilishachafuka sana kulisafisha ni kazi ngumu.
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Atawashitaki nyie ''mnaomchafua'' ,alisema amechoka kuchafuliwa sasa kila atakaye mchafua atapambana nae,sijui atapambana na wangapi
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    So far keshawatia adabu wawili.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zigo alilolibeba mwenyewe halafu leo analikana. Vimemo vipo na wote tunajua kwamba mtoto wake ndo alikuwa kinara wa utekelezaji. Angeingiaje kwenye mchakato wa kiserikali wakati yeye hana utumishi serikalini?
     
  16. J

    Jadi JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ila jamani wanaJF,nani anaweza kuwa mkali ndani ya sisiemu zaidi yake?ila sijui atapitaje vizingiti vya mafisadi wenzake ambao wataona yeye ni tishio kwao,jamaa ni mwizi ila ana uwezo kukemea sio braza pinda shati tu
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mwaka mpya na mambo mapya lakini jf hakuna mambo mapya ni yaleyale kila siku
     
  18. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    kila mtu ana choice yake no matter how dirt or clean the person is he will always get followers, mimi nina sababu zangu za kumuona EL anafaa nawe una zako za kumuona hafai, so we differ which is ok as human beings we can't all be in the same boat.
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hamchoki na hizo propaganda za lowassa kila siku? Kila uchwao ni lowassa lowassa......hakuna jipya? Ooh mara hasafishiki sijui habebeki....yaani inakera kuliko

    Kumbukeni alieua, aliezini, alietamani mali ya mwenziwe, aliyetukana, asiyekwenda kusali/kuabudu kila siku ya bwana wote wana dhambi, tena hakuna dhambi kubwa kuliko nyingine kati ya hizo hapo juu. Sasa anayemshambulia lowassa yeye ana usafi gani hata apate ujasiri huo?

    Kwa hakika mimi ishu ya richmond hata leo siijui ni kitu gani, na wala kuhusika kwa lowassa kwangu hakujawa bayana zaidi ya kuamini it's nothing short of gutter politics and mud slinging. And this shit is costing my country and shifting attention from discussing important issues
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini wanaompinga EL hawana hoja zaidi ya chuki binafsi?
     
Loading...