Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa mpenzi wa Zanzibar; Pinda Adui?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democracy999, Jul 24, 2012.

  1. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sabah al kher wandugu! Swali kwa Thinkers ni Kwanini enzi zile Premier Lowassa ilikuja Zanzibar kila wiki hivi iwe kwa weekend kupumzika au kukagua na kusisitiza katika Development; kwa huyu Mkongomani wa Kondeni hakanyagi? (Simchukii)
     
Loading...