Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kwenye sherehe za muungano!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Apr 26, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je hii inamaanisha hana mpango wa kujiuzulu hata kama chama kimenyooshea kidole?
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ajiuzulu aende wapi? Hiyo ilikuwa danganya toto ya Jakaya ili watu wasiandamane kudai adha ya ugumu wa maisha! Huoni ameishaanza kwa kujihami na kusema hatamuonea mtu, hana ubavu wa kumtosa Lowassa na hiyo unaiona live si huyo hapo kwenye sherehe nani kamualika?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Anakwenda kwenye sherehe kupima upepo...bado haamini kuwa mshikaji amemtosa mazima?bado anasubiria...naona anajipa moyo kuwa 2015 labda atakuwa yeye mtu mwisho kuingia uwanjani.......jamaa jasiri sana angeingia mtini kama BWM
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    JK ni joka la kibisa lisilo na sumu hata likiuma hakuna madhara yoyote
     
  5. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lowassa hajafanya lolote baya akiwa madarakani, tena alichapa kazi kama kifaru, na kawapigisha kazi wenzake, sio Pinda wa kulia akiona wagonjwa au albino, hamna ujasiri wa Mhe Lowassa.
    msipumbazwe na kina sitta ambao wanaongea tu, miaka 4 sasa na wao hawana wanalolifanya kutuonyesha kuwa wanaipenda tanzania.
     
  6. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    We notisi ya miezi 3 waliyopewa na mwenye nyumba kuhama bado haijaisha...mwache ajenge kataswira ka uzalendo mbele ya wadanganyika
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Lowasa not as bad as you think and the man is very cool
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Shein kapokea mkono wake bila ya kumuangalia
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    usanii at its best,
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    We acha kukariri tu na kutumia maneneo ya mitaani kuwa official !,Unaweza kutaja kikao,au kiongozi yoyote wa CCM aliyewahi kumtaja Lowasa kwa jina kwamba inabidi ajiuzulu?.

    CCM wanasema mafisadi lakini hawataji majina,hivyo si busara wewe kuanza kuwatajia majina,subiri wataje kisha ndiyo tujadili kwani tafsiri ya fisadi ni zaidi ya unavyodhani.
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mlioko Zenji kwenye hizo sherehe za Muungano hamuwezi kurusha picha ya EL akisalimiana na viongozi wa kitaifa wa chama tawala?
    Ama kweli JK hawezi kutambua kitu gani kiwachefuacho wa Tanzania; tutazidi kukichukia CCM kwa tabia ya 'kutuzuga' kila wakati.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hawezi kumuangalia maa wanaona aibu ...LOwassa haendi kokote yaani hapo ndo kafika..
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi nyie mnamjua Lowassa au mnamsikia ..huyu jamaa ana roho ya paka ...shauri zenu ...
     
  14. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    We mbona mgumu wa moyo ,inamaana hata we unajifanya hujui kua Lowasa ni fisadi?
    Unataka vikao vya rangi gani iliujue kinasemwa ndicho ?
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    abstract thinking!
     
  16. d

    ded2010 Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa ubaya ni aibu, tusubiri tuone yanaweza kutimia.
     
  17. c

    chipanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Nakuunga mkono mkuu, mwisho wa siku tisini utakujaona na kusikia matamko ya ajabu sn, ccm siyo watu wa kawaida!
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe,huyu jamaa anazijua fitna za kisiasa,kama ni kweli ccm wamemtosa ujue ataporomosha chama chote.
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwani MAKONGORO NYERERE (M/KITI-MARA CCM)ALIMUELEZA LIVE KIKWETE KWENYE MKUTANO WA NEC JUZI,WEWE ULIKUWA NCHI GANI?
     
  20. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33


    unamjua Lowasa vizuri?
     
Loading...