Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kuweka kambi Arumeru Mashariki kupangua mikakati yote ya CHADEMA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Juma Hamis, Mar 24, 2012.

  1. J

    Juma Hamis Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kawada naomba nitume rai yangu kwa viongozi wetu wa chadema kuacha mara moja mazungumzo ya siri waliyonayo na lowasa,kwani watanzania hawatakielewa chama chao wanachokipenda (cdm),lowasa amewaomba viongozi wa chadema wakubali kumsafisha katika kashifa mbalimbali za ufisadi na rushwa zinazomkabili.

    Suala la ufisadi sasa viongozi wetu wa cdm mmeanza kuliona la kawaida na kushindwa kulielezea kwa kina namna linavyolimaliza taifa letu,kwani bado mirija wa mafisadi ipo wazi wazi lakini humliongelei arumeru au mnasubili mazungumzo yenu na lowasa yakwame ndio tena muwe na nguvu za kuchukizwa na ufisadi.

    Kumbukeni lowasa akiingia madarakani ataua upizani kwani si mtu anayependa kupewa changamoto na washindani wake wa kisiasa,lakini pia watanzania wana nia ya kuwa na viongozi safi na serikali safi,tafadhali sana tunataka kuona serikali ya cdm madarakani na si serikali ya mseto anayoiahidi lowasa,kama yeye ana nia ya dhati basi aende akagombee ubunge monduli halafu asubilie kuja kuisaidia cdm na si cdm imsaidie kuingia madarakani kwa nkisingizio cha serikali ya mseto.je akiwasaliti mtawaeleza nini watanzania kama si chama kutoaminiwa wa wananchi walio na imani na cdm.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    we taarifa hizi umezitoa wapi> viongozi gani wanahusika katika mazungumzo hayo?
     
  3. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtakuja na mbinu za kila namna kujaribu kukichafua chama lakini hamtuweza ninyi magamba.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kaoge kwanza
     
  5. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unachokisema? Kama una uhakika njoo upya na mambo yafuatyo: Taja chanzo cha habari yako, Taja majina ya viongozi wanaohusika katika tuhuma hizo. Hapa mambo hadharani bana!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gamba hiloooooooooooooooooooooooooooooo
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lisemwalo lipo na kama halipo laja!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    umejuaje kama na wewe haukuwepo kwenye hayo mazungumzo

    mjinga utamjua tuu
     
  9. P

    Praff Senior Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source?
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Zitto na Mbowe ndio marafiki wakubwa wa EL
     
  11. p

    papillon Senior Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umesha kunywa chai? Taja majina yao na bei zao wengine watawahitaji
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nani kakufundisha hadithi hii?
     
  13. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeliona. ! Gamba utalijua tu.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamenunuliwa kwa bei gani?
     
  15. m

    maramojatu Senior Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siasa sio uadui. kwa hiyo ulichopost hapa hakina mashiko
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio mana chadema sasa hivi dr slaa anatengwa kutokana na kuwa na msimamo mkali dhidi ya ufisadi na mafisadi na sio siri dr slaa ni mwiba mkali kwa lowassa ndio maana lowassa hataki slaa agombee urais tena hivyo kuna watu anawatumiandani ya chadema kuhakikisha slaa hapitishwi kugombea urais.Nmuonea huruma sana slaa hajui anapambana na nani masikini.
     
  17. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ish
    ! Kwani huwajui? Kalagabaho.
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    eti hii nayo ni thread!
     
  19. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    [​IMG]MemberArray


    Join Date : 15th March 2012
    Posts : 17
    Rep Power : 305
    Likes Received2Likes Given
     
  20. l

    lawrence kayange Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uhakika na hizo taarifa bt am sure hawezi fanikisha bse chadema ni wapo fit
     
Loading...