Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kuwa Mwenyekiti wa CCM Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Apr 6, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya matokeo mabaya kwenye uchaguzi mkuu uliopita na CCM kugawanyika katika makundi mawili, moja ni wale wazalendo na jengine wenye maslahi binafsi.

    Imebainika wakati

    -kundi la wazalendo likijaribu kukiimarisha chama kwa kutaka mafisadi na wale viongozi na wanachama wachafu watengwe na chama,

    -kundi la pili liliojaa wabinafsi limesema matokeo mabaya ya chama uchaguzi mkuu uliopita umetokana na rais ambaye pia ni mwenyekiti wa CCM Taifa kuelemewa na majuku ya kiserikali (ikiwamo kuzidi safari za nje), hivyo kukosa muda kuimarisha chama (kuzunguka kufungua matawi ya chama etc).
    Hivyo wamependekeza Rais hasiwe mwenyekiti wa chama Taifa na kutaka nafasi hiyo ichukuliwe na mtu mwengine. Habari zinasema kuna mkakati wa nafasi hiyo ya Uenyekiti wa CCM Taifa kuchukuliwa na Lowassa ili aweze kuongoza chama kwenye uchaguzi mkuu ujao pamoja na kurahisisha kazi yake ya kujisafi ndani ya chama na kupata "support" yakutosha kujisafisha mbele ya wananchi.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaat?:A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152::A S 2152:
     
  3. n

    nndondo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Briliant, go go go CCM mchumu 'mwaaaaaaaaaaa' hatuwezi kuendelea kumlea mwenyekiti asiyekua na uwezo kama JK, kachoka kachoka kashindwa kashindwa hawezi hawez mwacheni aende, mchumu mwaaaaaaaa halo halo walisema hayawi mbona yamekua walisema hayawezi mbona kayaweza
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa Tanzania kila kitu kinawezekana!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    well done CCM... a natural death on board
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ahhahaaaaa JK bwana
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    okey,tuna hitaji mazuzu mengi ndani ya ccm as possible
     
  8. d

    donmzushi Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora wajianike tuu mafisadi hao; ufisadi hadi ndani ya chama?
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ya ngoso tumwachie ngoso
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio ajabu, binafsi naona poa tu coz ni kawaida kwa mafisadi kutawala na kushika nyazifa za juu!
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,915
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Ilitakiwa iwe hivyo tangu zamani. Wapi na wapi Rais ang'ang'anie u-enyekiti wa Chama pia?.
     
  12. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakitaka hata shetani wamuweke awe mwenyekiti wao. who cares?
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    UTINGO umeisikia kwenye basi nini wakati wa kupakia mizigo, siyo ngoso ni NGOSWE. Zao la shule kata
     
  14. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ya Zuma na Mbeki yanataka kutokea? i wish to be very soon!
     
  15. d

    damn JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shika adabu yako mtoto. wangine humu jamvini wakati wakiwa shule ulikuwa hujatundikwa hata mimba. jitahidi kuchagua maneno ya kutumia hata kama mtu ametype vibaya. huo ndiyo ustaarabu!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wacha wafu wawazike wafu wenzao
     
  17. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa must fight. Mamwinyi wa pwani wako kiislam zaidi. asione akichekacheka nao nje. wakiingia misikitini hadithi ni tofauti kabisa.
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    That is like switching off of the oxygen machine..........in the ICU
     
  19. m

    msambaru JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Lowasa ni jizi acheni atusaidie kuzika wezi wenzake.
     
  20. semango

    semango JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa ni matajiri lakini bado wananjaa na madaraka kama hawajala vile.waTz safari hii tumepatikana!!!!
     
Loading...