Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kuwa mgeni rasmi ktk ujenzi wa kanisa RC Kyela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zawadi2007, Feb 12, 2012.

  1. z

    zawadi2007 Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, habari

    Ni taarifa za kuaminika kuwa EL atakuwa mgeni rasmi katika harambee ya ujenzi wa kanisa katoliki Kyela mjini mwezi April mwaka huu. Chanzo cha habari kinadai kuwa harambee hiyo ilikuwa imepangwa kufanyika Dar lakini yeye EL akadai ni muhimu kuifanyia huko site. Habari ndoo hiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa nchini hakuna shughuli zingine za kijamii zinazofanyika zaidi yab hizi za makanisani?

    Tumeshamchoka bana! yako mashule mengi yenye upungufu wa madarasa si aende akahamasishe na huko?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akifika huko atakutana na akina SITTA na MWAKYEMBE maana nao walisema kuwa wanaelekeza nguvu zao makanisani.
     
  4. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa taarifa. Hivi ( ) ameshapona?
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    edward lowasa, anajisafisha kupitia makanisa, teh very very good, we love you very much mr lowasa but you wont get urais wa tz mpaka mwisho wa dunia.
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    thanks.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Patamu hapo.Mbunge wa jimbo atashiriki hiyo harambee?
     
  8. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    aliyomfanyie Mwakyembe awe makini asijepingwa mawe na wananchi. View attachment 47211 Tazama picha hii ujue binadamu hana huruma kwa mwenzie.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndo maana jk sasa anamwogopa mno el?may be!
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...nitamwalika na kanisani kwangu "TUBU KWANZA" sijui atakuja!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ana baraka zote za JK
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This guy is a natural born strategist. Na kwa hilo nampa credit. Ukiangalia sehemu anazopita huyu Jamaa, lazima ujiulize hizo connection anazipata by design or by default. Na sijui itakuwaje akianza kuingia kwenye taasisi za vijana na vyama vya wafanyakazi (kwa sasa anawateka watu spiritually).

    Nadhani wengi bado wanakumbuka kwa mazuri yake aliyolitendea Taifa hili, lakini wengi zaidi bado wanamkumbuka katika kashfa alizohusishwa nazo, hasa Richmond. Na kwa mtendaji kama yake kuhusishwa kwenye kashfa ni kitu cha kawaida, but kushiriki kabisa hilo ni suala lingine. Binafsi naona haya yote anayoyafanya hayatamsaidia kama hatakuja kuweka wazi mbele ya UMMA suala halisi lililotokea wakati wa Richmond (alihusika/alishiriki vipi n.k). Yeye anasema; atasema wakati muafaka ukifika. Je wakati huo ni UPI? Au ndio karata yake ya mwisho anayoitegemea? Mi sijui, but until then, ndio mustakbali wake wa kisiasa utakapojulikana
     
  13. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Network overload
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    alihamasisha shule za kata matokeo yake ameambulia matusi
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mwakembe hatahudhuria.hizi ndo taarifa rasmi
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwalimu Nyerere alisema kuwa kuna watu wanajaribu hata kumhonga Mungu ili wapate urais, recentely kumekuwa na move za kwenda makanisani na misikitini, na kwenye vikao vingi vya ajabu. Leongo ni kukitafuta kiti, Lowassa atatupeleka pabaya. Nakumbuka sehemu ya maneno ya mwalimu ilikuwa ni "wa kuwaogopa kama ukoma". Lowassa anautafuta urais kwa nguvu, inabidi tujue ni kwanini anautafuta urais kwa nguvu, for sure si kwa ajili ya kuleta mazuri kwa Tanzania, lakini ni vizuri tukijua ni kipi anachotaka.
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huko jimboni kwetu, Kyela, afikirie mara mbili kwenda,
    Pamoja na kuwa Mwakyembe ni mbunge wao lakini bado ni ndugu na jamaa yao, kwa mila za Kinyakyusa,
    Watu wa kule wanajua nini maana ya UJASIRI na kuwa MKWELI,
    Watamuonesha ujasiri wao kwa njia yeyote ile,
    Na watamwambia ukweli bila kujali.
    Haya na tusubiri!
     
  18. k

    kajembe JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mwache aje tunamsubiria kwa hamu sana!
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rais wetu mpya:clap2:
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mkuu Interpreneur, there you are!. You save the best for the last!.

    Kwa msio amini, "Lisilowezekana kwa binadamu, kwa Mungu linawezekana".

    Kwa vile sisi sote ni binadamu tuu, subirini mshuhudie jinsi "jiwe walilolikataa waashi, litafanywa kuwa jiwe kuu la pembeni!".
     
Loading...