Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kuwa mgeni rasmi harambe kanisa la KKKT Singida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isango, Nov 15, 2011.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Monduli na Waziri Mkuu aliyepima mwenyewe akafadhaika akaona kuwa inafaa aachie ngazi, atakuwa tena Mgeni Rasmi katika harambee ya kuchangia kumalizia Ujenzi wa Kanisa la Usharika wa amani lililopo sabasaba Mjini singida, tarehe 27/11/2011. Viongozi wa Kanisa naomba kujua msimamo wenu. UFISADI MBAYA LAKINI PESA YA FISADI TAMUUUUU........... MWANAFALSAFA NASEMA "TUMBO LENYE NJAA HALIJUI SHERIA"
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wamuulize nini maoni yake juu ya muswada wa katiba? Hatutaki porojo za ajira kwa vijana. KATIBA.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama wameona Edo anawafaa kwa kazi hiyo ya harambee haina tatizo lolote.Waache wamtumie.
     
  4. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ni maandalizi tu.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Atahonga makanisa yote hadi akaukiwe na ikulu haingii
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Lowasa anajenga jina kupitia makanisa,bado ana ndoto ya kuingia Ikulu.
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Nape akisikia habari kama hizi huwa anakosa kabisa usingizi. Anatamani kuleta kitisho cha Al Shabaab kuzuia harambee nchi nzima
     
  8. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu Isango naona umebandika ukasepa!! Mhe. Lowassa ni muumini wa kanisa la KKKT kwa hiyo kwa maoni yangu! sioni tatizo muumini kusaidia kukusanya matoleo maalumu (Harambee) kwa ajili ya kanisa lake..!! Lakini ni mahakama gani iliwahi kuthibitisha kuwa Mhe. Edward Lowassa ni fisadi?? Jiandae na wewe ukachangie ujenzi wa kanisa wacha majungu majungu!!!
     
  9. D

    Dopas JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Du! Naona anajitahidi kujisogeza kwa wadau wa kura 2015, misikiti ataanza lini kuwa mgeni rasmi kuchangisha? MS na na anti Fox tupeni habari.
    Lakini mbona hizo tarehe zinagongana na kikao cha NEC, au atakuwa amekwishamuvuzishwa gamba kadiri ya Nape's philosophy ya kuvua gamba? Mwanza tulisikia alikuwa na kikao siku moja kabla ya harambee cha 'kugawa mlungula'??? akiwepo mzee wa kanisa dk. HUSEIN BASHE!!!!!, Singida waandae 'matumbo', bila shaka kamati ya ufundi itatangulia nakukaa jioni moja maeneo ya kanisa hilo.
     
  10. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Kwa wale wasiojua, RC kule ni mtu wake wa karibu sana, kuna kaundugu flan kiukoo so sishangai...!!
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nawewe sasa unatuzingua sasa RC na kanisa vina uhusiano gani???Mi ninachosema muacheni lowassa naona anaamini makanisa ndio yatamtoa!
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo msomali Bashe babake si sheikh mkuu wa nzenga na yeye mwenyewe pia ni msomi kutoka Ununio islamic seminary naona Watampeleka LOWASSA wa watu msikitini pia!na bashe lazima aje kuwa waziri 'mzee' wa maamuzi magumu akifanikiwa!
     
  13. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wewe ulitaka awe nana sasa? hebu acha ushabiki wa kijinga na wa kisiasa,jenga hoja
     
  14. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ikiwa Lowasa ni fisadi(mwenye dhambi) je wewe ni mtakatifu? binafsi sioni ubaya Lowasa kuitwa kwenye harambee ya kuchangia kanisa kwasababu (1)yeye ni muumini wa kanisa hilo(KKKT) na kama anachangia harambee za ujenzi wa misikiti mahekaku nk ni kwasababu yeye ni sehemu ya jamii ya watanzania ambapo kuna watu wenye dini mbalimbali na wasio na dini (2)wenye afya hawahitaji tabibu bali walio wagonjwa
     
  15. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    VOTE FOR LOWASSA 2015!!! Ntampigia kura awe na CCM au UDP, TLP, DP, NCCR, CHADEMA , CCM, CCJ, CCW, CCT, CCZ, TANU, TAA, TANU, ASP, e.t.c
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi naona anajisogeza sogeza kuingia patamu pa tanzania. Si mbaya, namualika na kwetu Ukerewe maana maana KKKT hapa hawana kanisa zuri. japo atugaie tumilioni kumi tu nyengine tutaongezea kutoka kwenye pesa zetu za uvuvi japo serikali inasema ni uvuvi haramu kwasababu tunatumia nyavu ambazo wameziingiza wao kutoka nje na bado wakatoza ushuru hao waliozileta
     
  17. D

    Danniair JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni akimbilie huko, anafanya ya Gamanywa, Kakobe na akina Mrema na Sumaye. Tehhhhhhhh teh teh.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Anakuja kwa kasi akitumia mlango wa makanisa eeh..
     
  19. D

    Danniair JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ile mahakama inayotoa hukumu ya miaka 2 kwa mafisadi kama Yule jamaa wa BOT? Kama ni hiyo akae tu hivi hivi tutamhukumu kwa maneno yetu.
     
  20. afrolife

    afrolife Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    nyie shangaeni tu ... mwenzenu ndo anawaacha huyo!
     
Loading...