Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Kutogombea Ubunge 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 9, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa Lowassa anajipanga kugombea Urais 2015 na hivyo anamuandaa mtu wa kumuachia Ubunge wa Monduli.Mikakati yake ni pamoja na kuwawe watu wake kwenye Bunge,Ukuu/Ukurugenzi wa Wilaya/Mkoa na kumuunga mkono mtu wake kugombea Uspika wa Bunge.Wenye kufahamu zaidi watujuze.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    lazima atagombea ..si anaona mwenzake anavyokula raha
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yeye anachowaza kwa sasa ni Urais.
     
  5. tartoo

    tartoo Senior Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii thread siyo international.kuna watu wa kuja huku!crap!!!!!!!!!!!!!!!!

    Moderator fanya kazi na ui muvuzishe fasta!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...