Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kurudi kwenye baraza la mawaziri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Godwine, Nov 11, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna mazungumzo yanaendelea kumuomba lowasa akubali kujiunga na baraza la mawaziri lakini kwa sasa katika nafasi ya uwaziri wa kawaida na si uwaziri mkuu. kwa mwelekeo wake inaonekana yeye kutokubaliana na pendekezo hilo
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Godwine tujadili nini sasa? tumbembeleze au?:A S angry:
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Labda Wizara ya Maliasili na Utalii inahitaji kukuzwa
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kimpango wake.....................

    he's one of the most hated men in Tanzania.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani kwa JK inawezekana kabisa maana huyu jamaa akili yake ni kama simu ya kichina bila kuichaji mara kwa mara haifanyi kazi
     
  6. G

    Godwine JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini simu ya kichina si zina chipu ya kumbukumbu na vilevile rais anawashauri wake, je washauri wanakazi gani?
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,747
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Yeye akawahudumie watu wake wa Monduli; mimi sio wa Monduli simtaki kabisa!!
     
  8. D

    Derimto JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lowasa hakuna pesa anayoipisha akipewa hata wizara waliyokuwa wamemficha magufuli atakubali atatafuta maslahi yake ya pesa kwa namna yoyote ile na hakosi yule shababi wa njaa Na visasi visivyokwisha ila namvulia kofia CHEKACHEKA (JK)Hata akili za darasa la nne la zamani hazimsaidii kufanya maamuzi ya busara @@@@@@pole mimi samaki wa tanzania hii naliwa huku naonanihurumieni jamani@@@@
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :israel: ACHA ARUDI AJIUNGE NA TIMU YAKE, HUWA TIMU INAKUWA NZURI WAKIPANGWA WACHEZAJI WANAOFAHAMIANA VIZURI. NAFIKIRI PIA HATA CHENGE ATAKUWEMO KWENYE BARAZA. UKIZINGATIA KAMPENI ZAKE ZA USPIKA ZILIVYOFANYA KAZI!!! LAZIMA APONGEZWE NA KUSAJIRIWA KWENYE DIRISHA DOGO
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lowasa ni lazma awe Waziri mkuu hilo lipo katika mkataba wao na waliopo kwenye system.
    wakimtosa atawafanyia kitu mbaya.
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,892
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    kumuomba???!!!!! give me abreak.... sasa huyo anayemuomba ni nani?
     
  12. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sucks for Tanzania.
     
  13. m

    msasa Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chenge kwa kuwa kakosa usipika namshauri ampe uwaziri wa sheria na katiba, mh Lowassa Nishati na madini, Mh sana Rost Viwanda na biashara, awarudishe kina msabaha na yule mwingine wa bukoba mwenye tics kwa kuwa watakuwa wamejifunza bila kumsahau mramba kwa kuwa ni jembe jipya mpini wa zamani.
     
  14. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :smile-big::smile-big::smile-big:
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huyo atauza mbuga zetu zote za wanyama.
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenye nchi hii mh. mugabe
     
  17. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duh
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,892
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    inamaana akipewa hakubali mpaka aombwe?? acheni hizo bana yeye ni nani kwani na kafanya nini cha ajabu mpaka aombwe kupewa dhamana ya uwaziri :A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
     
  19. D

    Derimto JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe mwenzetu unapitwa ina maana hujui kuwa huyu jamma kashika nchi kimtindo na fedha alizo nazo kupitia zain na kwingineko na hata wana mtandao aliyewaweka yeye 2005 kama vile anavyotaka kuanzia wakuu wa mikoa wakuu wa wilaya wakurugenzi wa halmashauri na idara mbalimbali za serikali. Na kwa taarifa yako ni hivi hata JK ndicho hasa anachomwogopea na hawezi kumtupa angeweza hata kukosa uraisi wa mwaka huu kama unabisha angalia walivoishika cc yao na kumwaga sitta ndipo utaelewa naongea kitu gani kaka ila hasira zako zinaunganishwa na mamiliaoni ya watanzania subiri Dk. Atoe tamko utajua tuko wangapi tulioibiwa na tunataka chetu kwa gharama yoyote ile
     
  20. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itabidi iundwe wizara maalumu ya UFISADI NA UCHAKACHUAJI WA CHAGUZI labda ndiyo itamfaa. Lakini mimi kwa sasa JK na CCM yake siwaelewi, anything can happen maana tumegoma kuwa na uchungu na nchi. Ridhwani anaweza kupewa ubunge na kuteuliwa uwaziri wa vijana
     
Loading...