Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lowassa kupanda jukwaani kesho-atakuwa kikatiti

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Mar 28, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    taarifa zilizonifikia muda huu ni kwamba baada ya hali kuwa mbaya kwa ccm huko arumeru aliyekuwa waziri mkuu ndg. Edward lowassa atapanda jukwaani live huko maeneo ya kikatiti kesho.
    Pia kuna taarifa za uwepo wa katibu mwenezi wa ccm kuanzia kesho.
    Tusubiri updates zaidi.

    Nawasilisha...
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hizi tetesi zimezagaa arusha nzima.bado sijapata comfirmation.ukweli utadhihirika soon.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimezipata hizo kuwa atakuwa katiti na maji ya chai.
    Mytake:wacha wote waje ili aibu iwe ya wote,wasije leta visingizio.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani baada yakutembeza mlungula anataka kuonyesha yeye ndio chanzo cha mafanikio.hajui kama wameru wameshaamua na hasira yao kubwa ni maji kwenda monduli wakati chanzo chake ni meru.
     
  5. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, ukiwa na ujasiri wa aina hii katika kuleta maendeleo, 2days tu, Manzese panakuwa New York.
     
  7. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu jambazi atawaeleza nini wananchi mpaka wakamwelewa??
     
  8. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekumbuka shuka wakati kumeshakucha
     
  9. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi mzee wakaya? haji tena.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna wakati tunajifanya hatuhofii kivuli cha lowassa baadaye tunajawa hofu baadaye tena tunamuona ni fisadi kachafuka hasafishiki.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh mweupe sana,nafrahi ila jukwaani ni nothing
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ratiba ya mzee wa kaya ni baada ya uchaguzi wa arumeru,mark my words!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Simple put this way....joka la kibisa halina madhara
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So......................
     
  15. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hivi Lowassa yuko CCM Academia au CCM original?
     
  16. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumemsikiasikia na kumsubiri weeeee, hadi jua limepotea sasa.
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani ameamua 'kama noma na iwe noma'
     
  18. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli lowasa morani na hana aibu,kama kweli itatokea!!
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bora uje mwokozi wetu na kipenzi cha wengi Tz.lowasa waaa wanaweka wanatoa ushindi unakujaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona anajaribu kuvuta shuka mbu wasimuume visigino ilihali shuka lenyewe fupi
     
Loading...