Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kujitoa CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Mar 2, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi zimeenea kwamba Mh E Lowassa asipo pewa channel ya madaraka tena huenda akajitoa CCM na kujizatiti kwa ajili ya 2010 au 2015...leteni habari zaidi
     
  2. green29

    green29 JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda aanzishe chama chake mwenyewe maana sidhani kama kuna chama kitakubali kubeba Kimeta usawa huu. Mwenzake Mrema miaka ile aligombaniwa sababu alikuwa anauzika na alitoka madarakani kwa kigezo cha kutetea maslahi ta watanzania.
     
  3. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have a feeling Chadema wanaweza kumkubali na kumsafisha..
     
  4. green29

    green29 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehemu pekee anapoweza kusafishwa akasafishika ni kifungoni Ukonga!
     
  5. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Watakuja wenyewe kusema but I don't think watamkubali.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Kamwe siyali makombo tata tata
    Yaliyoachwa mezania talilalilalala
    Yanini kunuka shombo
    Ya makombo mdomoni.....
     
  7. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hana ujanja wa kukimbia ccm watabanana hapohapo mpaka kieleweke,unafikiri hajui yaliyowakuta waliotangulia.sisi tumjadili kwa ufisadi wake ili hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yake na wale wote walihusika ktk kufanya maisha yetu yazidikuwa magumu.
     
  8. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thubutu!! Ajitoe basi kama kweli yeye ilmorani!
     
  9. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kasema Lowassa ni Morani? Lowassa ni Mmeru toka lini akawa Mmasai? Lowassa ni jina la kimasai likimaanisha 'mwenye maringo'. Huyu ni mgeni mwenye maringo na nyumbani kwake ni Chama Cha Mafisadi(CCM), atoke amalizwe na mafisadi wenzie?

    Asha
     
  10. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bi Asha asante kwa ufafanuzi. Sasa kama basi huyu jamaa "mwenye maringo" anazo balls atoke huko CCM tuone! (Kwa uzoefu wangu, wenye maringo huwa hawana balls, ni suala la maumbile tu si mapenzi yao!)
     
  11. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kutoka hawezi hiyo ni tisha toto tu!
     
  12. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mleta hoja ni mpima upepo tu, kujua unaelekea wapi. Habari kama hii haina uzito wowote kwa mTanzania kwa leo.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    You must be dreaming. Chadema will not do that mistake.
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sizitaki Mbichi Hizi !!!???
     
  15. t

    tibwilitibwili Senior Member

    #15
    Mar 2, 2008
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani yaani hadi muda huu hamjamjua huyu mleta hoja kwamba huwa ni mzushi wa kawaida tu katika forum.Mie nimekuwa namfuatilia huyu mweney hii hoja .Huwa wala si hoja ila analeta uzushi na tuna acha kujadili ya maana tunakimbilia kwake .Lowasa na CCM damudamu .
     
  16. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ni strategies zake za kujipandisha dau. Kwani anakumbuka bado usia wa Sumaye "Ukitaka mambo yako yanyooke lazima uwe ndani ya CCM..." na EL anajua hilo kuliko mtu mwingine yeyote yule. Mwache atoke atazitapika pesa zote alizokwiba kuanzia za AICC, mafuriko ya Lindi na Mtwara, Viwanja alivyouza pale ardhi, mgao wa City water, Mapesa ya TACAIDS,RICHMOND,EPA na makando kando yote aliyotumbukiza pua yake.
     
  17. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nina hakika hapa tunajadili "KITU AMBACHO HAKIPO"; hata hivyo kwa kuwa JF kuna uhuru wa hali ya juu!!! haya twende...

    Pamoja na Madudu aliyofanya Mh. ENL (ndege ya uchumi inayopaa) sitowahi kumlinganisha na ALM. Hivyo sitotegemea matukio kama yale ya ALM (Mzee wa Kiraracha), ali-justify kupewa kuongoza nchi kwa kushika dhahabu airport!!!
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thubutu atoke! akimwaga unga watu wanamwaga mboga!
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeeee heeeee kheeeeee...Eeeh!

    Inafaa kuwa quote ya wiki
     
  20. S

    Samwel JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2008
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akiamua kujitoa , basi ajue atakumbana na makubwa.Atafungwa kwa kisingizio cha ufisadi.
     
Loading...