Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kufanya Igizo la Kupokea Kadi bandia za CHADEMA leo, Kikatiti

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Mar 30, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mkwe wa mgombea wa CCM, Fredi Lowassa anatarajiwa kupanda jukwaani Arumeru leo kumnadi mkwe wake Sioi Summari.

    Baba mkwe huyu amekuwa nguzo kuu kuhakikisha mkwe wake huyo aliempigania kupita ndani ya chama chake kwa kila hali...njia halali na haramu, anatarajiwa kutokea jukwaani leo kama taarifa zilizopo hazitabadilika, kwa mara ya kwanza tangia arudi toka nje ya nchi kutibiwa macho na kuahidi yuko fiti kwa mapambano.

    Zaidi ya kadi 200 zimeshachapishwa kwa ajili ya kufanya igizo kwamba kuna wanachadema wamerudisha kadi hizo!!
     
  2. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amebobea kwenye maigizo na sinema.
    Sijui kwa nini asiombe colabo na Densel Washngton.

    Ila director wake sio mzuri sababu huwa inaonekana igizo kabisa
    tangu anapokelea ripoti chini ya mti nilimtoa maananai kabisa.
    Kitoto na fake mno.

    Hivi anaweza chapisha kadi za chama pinzani bila ridhaa yao??
    Hazina za vyama si zina namba, kwa nini hao ambao kadi zao zitafojiwa wasichukue hatua za kisheria?
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha Kamata Mwizi huyo huyo huyo asiachiwe afanye usanii huo na wananchi waelezwe kuwa hllo changa la macho
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu wangu kuchapisha kadi ya chama si ni kama kuchapisha kadi ya harusi tu? namba hazina umuhimu kwa sababu kinachofanyika ni maigizo tu ili mtu aione cover ya kadi wala hawana sababu ya kujuwa kama ni fake au lah! amka ndugu yangu.
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    wakati huo huo kuna coast zimepita hapa usa zikitokea monduli na zimejana watu walio valia jezi za magamba
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    unamwongelea mkwe gani sasa ? fredy ni mtoto wa lowassa sasa sijui unataka kusemaje Edward lowassa ama ? inaelekea hujui unachosema . wacha kupanda na kuvuta ganja mkuu . itakufanya uwe njichaa mazima.

    :mvutaji:
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Fred Lowasa sio mkwe wa Siyoi, ni shemeji yake. Mkwe wa Siyoi ni EL. Thanks kwa taarifa lakini.
     
Loading...