Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kuanza kampeni wiki ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Mar 16, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Habari za kuaminika kutoka kwa mmoja wa watu walio karibu na Lowassa zimedai kuwa Mbunge huyo wa Monduli, wiki ijayo ataanza rasmi kumpigia kampeni za nguvu mgombea waChama cha Mapinduzi (CCM), Sioi Sumari, mara baada ya kurudi kutoka Ifaraka atakakohudhuria sherehe za kumsimika rasmi askofu wa jimbo jipya la Ifaraka la kanisa Katoliki, Salitarus Libena, Machi 19, mwaka huu.

    Imedaiwa kuwa Lowassa ataendesha kampeni akipita kila kata za jimbo la Arumeru Mashariki,katika kile kilichoelezwa ni kuhakikisha kuwa mgombea huyo wa CCM ambaye ameoa mtoto wa mbunge huyo, Pamela Lowassa, anashinda katika uchaguzi huo.

    MY TAKE Aangalie asiropoke kama Mkapa.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    OK, tutajua kama vijana wa kimeru ni vuvuzela au ni watu wa maana
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Anaenda tena Ifakara na tulisikia kwamba hatakiwi tena kule???
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mbona NEC wanampango wa kumfuta Siyoi wiki ijayo mapema? ... i think..
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Why next week and not tomorrow?waache kuchakachua katiba!!
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu huna habari pingamizi limeshatupwa.
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mmmmhhh sidhani,ya kaisari anampa kaisari na ya mungu anampa mungu!
     
  8. a

    abujarir Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani mh.lowasa atasafisha hali ya hewa hapo arumeru,ambayo imewakuta ccm
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    You were joking, right?
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aangalie asijeakalipuliwa kama Mkapa, mana kuna mwakyembe na mwandosya wanaomuhusu
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Labda hapa tutapima uwezo wake tena; lakini vile vile kama kwa Mkapa atakaposimama ajue kabisa na yeye ni target vile vile. Swali kubwa ni je CDM inaweza kumshambulia EL au itamuonesha heshima?
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nna hamu na ***** wa huyo fisadi
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna asiyemfahamu EL alivyo na ushawishi mkubwa. CDM msiignore
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chadema hawana ubavu wa kumvaa Lowassa
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mwanasiasa aliye na nguvu na ushawishi mkubwa kwa sasa ndani ya Tanzania hii ni Lowasa! Kajipanga vizuri sana kwenye kila nyanja.
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kama wameru ni waroho wa pesa za kifisadi basi kauli yako ina ukweli maana EL ni sabuni ya roho ya pesa za kifisadi,
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tena ushawishi mkubwa sana................. Na hali ilivyo ni kama vile EL anakubalika na wengi wa huko kwao!!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtabaki na hiyo mentality kuwa Lowasa ni fisadi..
    Wameru wanamkubali Lowassa. He is their hero!
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawana ubavu kiaje??
    Kwani kampeni ni pesa au sera?
    Kwa Arusha Lowasa hana chake huku si km sehemu nyingine arifu....kisiasa Arusha iko next level
     
  20. p

    propagandist Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EL ataongea na malegwainan tarehe 25/ 03/012
     
Loading...