Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa its time to fight...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Apr 3, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upepo sio Mzuri Mh.Lowassa, inawezekana adui yako hujamsoma vizuri..,sasa ni muda wa kutumia silaha zote, hakuna mtu yeyote wa kumuamini sasa! tumia mbinu mbadala za kisiasa la sivyo adui zako watakumaliza na wanafiki watakuhujumu (wapambe)...! ITS TIME TO FIGHT..Sasa ni muda wa kuongelea ukweli kuhusu suala la Richmond, na ni muda watanzania wajue ukweli, Kwenye siasa hakuna URAFIKI wala USWAHIBA..! Unahujumiwa na Unamalizwa na wakishamalizia kukumaliza kisiasa wanahamia kwenye Biashara zako! Politics its a dirty game..Kama jana CCM kilitangaza kwa madaha kushindwa kwa uchaguzi Arumeru, Kwakweli Sasa ni muda wa Kufanya maamuzi magumu,
    Tumia sana UZOEFU WAKO na sio PESA, kuwa karibu sana na wananchi wako wa MONDULI kwani ndio wamekuwa na wewe wakati wa shida na raha, Achana na Viongozi wa Dini wenye tamaa bali UKWELI ndio utakaokusafisha, THE TRUTH WILL SENT U FREE, AND IT WILL BE A VESSEL TO DESTROY YOUR ENEMIES
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...fight against people!?
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alifanyie kaz hili
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lipi? Alishindwa kufight bungeni alipokuwa na nafasi nzuri ya kujitetea na kuweka ukweli bayana ataweza sasa, na hata akiweza nani atamsikiliza? huyu Lowasa,Mwakyembe, Sitta, Kilango na wengine wengi ni wanafiki wakubwa na tumeishamalizana nao.
     
  5. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya ilishatoka hiyo EL kaonyesha kushindwa na hata Wameru wanajua,Waarusha wanajua, Wamasai wanajua na Watanzania kwa ujumla tunajua.
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    A-FIGHT? illi iweje? apate nini?
     
  7. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa mkuu!
    Unasema CCM walitangaza kwa madaha kuwa wameshindwa,then Lowasa afite!
    Kwa hyo wewe ulitaka watangaze huku wanalia??
    Ulitegemea waibe kura?
    POOR tanzaniaist!
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naamini ulimaanisha WILL SET YOU FREE
     
  11. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gharama ya kuwa au kusema uongo ni kubwa mno, kuilipa kunahitaji busara sio pesa, je swali la msingi busara hiyo EL anayo? CCM kwa ujumla wake imedanganya sana, je busara za kulipa CCM wanazo? Kwa kifupi gharama hiyo ni kubwa zaidi ya kujikana mwenyewe; ndo maana kwa sasa kila kiongozi wa CCM anaonekana hafai, Mmedanganya mno na gharama ni kubwa mno; Je EL atajipambanua kama mwenye busara zaidi kuliko chama? KUKAA KIMYA NI KOSA LA MILELE, amini usiamini.
     
  12. G

    Galaticos Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pia naamini alimaanisha A TOOL TO DESTROY HIS ENEMIES AND NOT A VESSEL!
     
  13. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Too late!
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu inaelekea mimi nina allergy na EL, akiongelewa tu napata kichefuchefu kikifuatia kutapika, kutoa ushuzi na kuharisha.
     
  15. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Adui wa Lowasa ni Lowasa mwenyewe
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh! Dalili za magonjwa nyemelezi! You must seek medical advice!
     
  17. n

    nketi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwacheni saaizi anaumwa kisukari. Baadaye tutaambiwa tumsaidie kumpa urais ili akajiuguze si mlisikia sioi akiombewa kura na sokwe mtu ili eti afutwe machozi kwa kufiwa na baba yake?. Watz tumefikishwa hapa.
     
  18. t

    tikocha Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    du hii kali
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowasa and kundi dogo sana ambalo nguvu yake kubwa(RA) ilishajivua gamba waliobaki nyuma yake ni walafi wanatafuna hela zake alizotuibia na wengine tunao humu JF, wenzake wana kundi kubwa japo hawana nguvu ya pesa lakini wanaweza kuwa strong na kummaliza kisiasa kwa urahisi sana. kikubwa anachotakiwa sasa hivi kufanya ni kutubu na kuomba msamaha kwa watanzania kwa kuwaibia mali zao na kuleta kampuni ya kitapeli ya Richmond/Dowans na kufanya tatizo la umeme kuwa kubwa zaidi na mgao usiokwisha
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwaka huu tutajua mengi mwanawake .......mpolaaa sanaa
     
Loading...