Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa is back!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by monduli2009, Dec 22, 2009.

  1. m

    monduli2009 Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe Edward Lowasa akiwa katika mikutano ya kuhamasisha maendeleo katika Jimbo lake. Picha hizi ni harakati zake katika Kata ya Lolkisale tarehe 16/12/2009.

    Huu ni mkutano uliotia fora wiki hii.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. GY

    GY JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Breaking news??????
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hii picha nzuri sana anadumisha mila.Kuna jamaa hapo kavaa koti la suti la dark blue anasindikiza kibuyu na dole sijui anaashiria nini
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Lowasa dahh...
    Utadhani siyo mwizi yule...
    Yaani naye anatembea na kifimbo kama cha nyerere....
    Anatia aibu
     
  5. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Right on time, with right place to begin with. Taratibu atarudi on top na wadanganyika tutamchagua kwa kuwa kwenye report ya Mh. Mwakyembe akuytajwa moja kwa moja kuhusika na RD
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    anamaanisha KWA LOWASSA KILA GOTI LITAPIGWA!yaani ni kama mbwa anapomwona chatu!:D
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Back from where or what...or to where/what?...square one or oblivion?
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kha nywele nyeupe pe kama Nyerere. Kifimbo cheusi ti kama cha Mwalimu. Kweli dunia hadaa ulimwengu shujaa!
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ashukuru sana Mwalimu hatunaye maana angekuwepo Mwalimu huyu jamaa baada ya Richmond nadhani angepotea kabisaa kwenye ulingo wa SIHASA
     
  10. m

    monduli2009 Member

    #10
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe Edward Lowasa akiwa katika mikutano ya kuhamasisha maendeleo katika Jimbo lake. Picha hizi ni harakati zake katika Kata ya Lolkisale tarehe 16/12/2009. Huu ni mkutano uliotia fora wiki hii.
     
  11. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Hapa kazungukwa na wananchi maskini wangejua jamaa hela aliyowaibia inatosha kuwapatia milo mitatu wangempiga mawe kama wanavyofanya wasomali
     
  12. m

    monduli2009 Member

    #12
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mila ni lazima zidumishwe mahali popote unapokuwa, Thanks for your comments
     
  13. K

    Kachero JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba wadanganyika walio wengi hawajaelimika vya kutosha na wamepigika kweli kweli.Hawa watu waliokusanyika sio ajabu wakawa wamewezeshwa kinamna ili waweze kufika hapa.Hii furaha unayoiona ni kwa sababu ya mshiko na vinywaji walivyopata,sio kwamba wanaimani ya dhati na uongozi wake.Hii ni sanaa na imeletwa hapa jamvini kwa sababu maalum.

    Hii ni taswira iliyoletwa makusudi kuonyesha kuwa Lowasa bado anaushawishi mkubwa jimboni mwake na hivyo kuwa mtaji wa CCM kumpitisha kugombea tena ubunge.

    Jinsi anavyofahamika huyu bwana ni kwamba kwa sasa hivi ni kama nyati aliyejeruhiwa anayesubiri muda na fursa tuu ili awaharibu wabaya wake.Hakika akipewa nafasi ya uongozi serikalini kuna watu watalia na kusaga meno.Yangu mimi macho.
     
  14. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Visasi vitupu time will tell
     
  15. O

    Omumura JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lowassa hasafishiki hata kwa sabuni ya magadi, anajisumbua kwani watanzania wa sasa sio mabwege kiasi anachofikiri!
     
  16. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Angevaa japo rubega na makatambuga ili afanane na wenzie. Sina maana ya kubeza kabila/utamaduni wa kabila husika, ila umaskini umekuwa mtaji mkubwa wa wanasiasa. Inasikitisha Tanzania kuona viongozi wengi wakifurahia ujinga na umaskini wa wananchi kwa kuwa tu umekuwa kigezo chao kikubwa cha kujipatia madaraka wasiostahili.
     
  17. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu wa komedi tena mchana?ina maana bado anataka ubunge huko monduli,jamani tafuteni mbadala huyu mwizi.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    jamaa ni chui kwenye ngozi ya kondoo.....
    Suti, nywele na hiyo fimbo ka anahubiri ujamaa na kukataza wizi..
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    He is back in full swing!
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    We have serious alarming problem, poverty and lack of education is not excuse. c'mon! somebody tell me which school did Mkwawa attend?

    Majority of Tanzanian citizen are purposely endorsing corruption, yet we point our fingers to EL,RA....these people are 'devils' they dont have any problem! because this is how they are!!!, the problem is people who make these devils! we are!! just see those photos
     
Loading...