Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LOWASSA hawezwi na NANI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 4, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Lowassa haachi mafumbo.Mara ooh,nitapambana hadi kieleweke;mara ooh,niko tayari fiti kuendeleza mapambano.Jana,Lowassa amesema hawezwi.Amedai kuwa wanaomchafua hawamnyimi usingizi.Hakuwataja watu ambao hawamuwezi na wanaomchafua bila kumnyima usingizi.Hivi,Lowassa huwa anawazungumzia akina nani?

    Swali la nyongeza: Kwanini kauli nyingi za kisiasa za Lowassa hutolewa mbele ya Askofu Laizer?
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,202
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    Anatapatapa tu huyo mwizi senior fisadi! Kuna wakati aliwahi kusema kuwa yeyote anayemchafua awe mtu binafsi au chombo cha habari atawachukulia hatua kali za kisheria sasa kabadili cd kuwa wanaomchafua hawamnyimi usingizi! yeye amalizie muda wake wa ubunge basi maana 2015 jimbo linaenda upinzani hilo!!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Wanapigana Vijembe na Mzee wa Mipasho kutoka bagamoyo
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa anapiga ngumi ukuta.maana anapayuka hatujui anampayukia nani.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    na nnape
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maadui wa Lowasa, Nape, Jk, Sitta, Mwakyembe
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Sawa, hawamuwezi,
    Ye anawaweza??
     
  8. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Labda ccm,wafanyabiashara na wanaharakati.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huo ndio ukweli, Nape atamuweza Lowasa? Mukama mzee wa mustachi atamuweza Lowasa...maneno yake yana ukweli asilimia 95, dawa ya Lowasa ni CHADEMA na yeye anajua hii habari. Si mnakumbuka kichapo cha Arumeru Mashariki?
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hawa wazee wa nchi hii akili zao zimeanza kuingia mtindio wa ubongo. Badala ya kujinasibu kwa kutueleza watafanya nini kutuletea maendeleo, wanapigana kulipizana visasi...sijui wanafikiria bado watanzania ni mazuzu.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    Kina nape ndo hawamwezi.
    Na uyo askofu laizer mi fisadi la kanisa, ni jizi kubwa la mali ya kanisa.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sory,lowassa ni nani?
     
  13. S

    SUWI JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukiniambie nichague kiongozi kati ya JK na LOWASA nitamchagua LOWASA.. JK amezidi uswazi
     
  14. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    To end the words battle, there will be a round Boxing Match between EL and JK. For more details visit here....http://www.jamiiforums.com/jamii-photos/273441-el-wants-a-round-boxing-match-with-jk.html#post3992219

     
  15. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa yeye ana kisasi na magamba wenzie,na kutoa kauli mbele ya askofu Laizer hiyo yote ni kutafuta huruma mbele ya jamii ili jamii imuone kuwa ni mtu msafi.kwa kifupi ni kwamba mfa maji haishi kuhangaika, huyo anatafuta mahali pa kufia.
     
  16. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawezwi na hao waliokutuma ulete hii topic unaowalamba miguu....wanaojdanganya wataukwaa urais,,,,kikubwa baada ya lowasa kuondoka ktk upm mambo hayaendi,,,,
     
Loading...