Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa hatari sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Jan 11, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Imekuwa kawaida kwa siku za usoni bwana lowasa kuchangia masuala mbalimbali huku akiita media kibao.Nadhani yupo kwenye kubembeleza kura za urais 2015.Nadhani anadhani tumemsahau kwa mabaya aliyotufanyia
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kila mtu ana hakiya kuongea....mwache aongee,sikiliza na uchukue unachoona kinakufaa
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nadhani lowassa hana nia ya kugombea urais 2015.im sory to say lakini afya yake hamruhusu kupambana na kashkashi za urais.mwacheni mzee wa watu apumzike!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    He is simply wasting his precious time!
    Mbona anaweza kufanya mambo mengine yenye heshima kuliko kujidahalilisha?...Ataweka wapi sura huyu?
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Yule anayelipia gharama za mahujaji 100 kila mwaka humuoni?, hutaki achangie mambo ya kijamii?!, unapendekeza afanyenini ili ufurahi?, kwani wewe huoni kama ndo mtu pekee anayefaa kuwa rafiki baada ya huyu smiling boy kuharibu nchi?!.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    samahani
    -anaumwa?
    -amezeeka sana?

    Kwanini wasema afya
    hairuhusu????
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Lowasa zaidi ya kuwa na mvi nyingi hana tofauti nyingine yoyote kimsingi, kifikra, kimtizamo na kimaadili na smiling boy.
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Fadhila! Nilazima apitishwe na akishakuwa rasmi basi mbinu zozote zitatumika kuhakikisha ushindi wa kishindo. Unadhani anatumia makanisa bure? 2015 atakuwa chaguo la mungu!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu!

    Huyu ni kama maji ya moto na siku zote hayachomi nyumba!!
     
  10. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,833
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aanzishe kanisa, yeye awe rais wake!
     
  12. s

    sugi JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Watanzaniaa?akigombea watampa tu kura,hilo mbona liko wazi?cjui tumerogwa!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    media for sale....
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    MTM hivi
    umegundua hata Anthony Lusekelo
    siku hizi amenunua media na yeye ana press conference kila wiki???
    hii nchi sijui inaendaje.....
     
  15. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samehe mara saba sabini, kwa hili chaguo la Mungu ulitegemea mambo yangekuwa kama yalivyo?. Zidisha maombi ipo siku na sisi Mungu atatupa Michael Satta wetu.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    in short ni media people wenyewe wanaojishusha na kuwa kama makomandoo wa simba au yanga!!! unawakuta wamemzunguka mtu wa kijinga tu sema ana pesa kama nzi wanavyozunguka kinyesi
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    amezeeka mno.umeshamuona live hivi karibuni?
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    msikiti ungemfaa, awe imamu wake.
     
  19. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk n El ,These guys r two faces of the same coin. We need changes bwana..
     
  20. L

    Lung'wando Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoote kwa yote kwa Watanzania hata ukiweka jiwe watalichagua!!
     
Loading...