Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa hajawahi kwenda kuhiji Butiama: kwa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Majoja, Oct 14, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nimebaki najiuliza.
    Kwa mtu anayependa sana urais wa nji yetu hii ni muhimu kwenda kuhiji Butiama na ingalau kunena neno na Mama Maria.
    Kada maarufu wa chama tawala Mzee Lowassa sijawahi kusikia kaenda huko Butiama ingalau kuonyesha gego na kumjulia hali Mama yetu Maria.
    Hivi karibuni hata mabalozi wa nje walifurika huko, yeye bado tu.
    Kwa nini?
    Aaah , najiuliza tu!
    [​IMG]
     
  2. Painstruth

    Painstruth Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuanika ujinga wako mkuu!

    wewe lini umewahi kwenda 'kuhiji' ?

    nyerere sio dini, sio mtume, sio mtakatifu, ni mtu kama ww na mimi! he wasa a man who did what is the best in this planet,

    Steve jobs, isaac netwon, galileo, edson, they all did what is man supposed to do in this planet...will you go to their tombs?

    acha hizo, na ww unaweza kuwa kama Nyerere na zaidi yake, kama ukijitambua...after all why Lowassa? sema usikike vunja ukimya..
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    Hata kwenye kaburi la Sokoine hajawahi kwenda kuhiji.
     
  4. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weka hoja za maana kwenda kuhiji nyerenyere amekuwa mungu?
     
  5. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli mkubwa,
    Wajinga zaidi yako ni wale mabalozi na Membe waliokuwa Butiama wiki iliyopita!!!
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kumbe wajinga hata humu JF wapo,ajabu eti Nyerere kafanya nini,ati akina Steve Jobs ndio wakukumbukwa mwe hakika wewe umezaliwa wakati wa awamu ya nne ya uraisi
     
  7. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    heh heh heh nicheke mie, Kuhiji Butiama? pamekua mahala patakatifu au?
    acha kuandika hoja zako zisizokuwa na kichwa wala miguu hapa... Nyerere ni binadamu kama wewe tu, so hakuna haja ya kwenda kuhiji kaburi lake, hebu niambie kwani umeambiwa mama Maria anaishi Butiama maisha yake yote? kumuona mama Maria sio mpaka uende Butiama kama Lowasa yawezekana huwa anaenda mtembelea Msasani inatosha au kuongea nae kwa simu
     
  8. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    EL is haunted by many things... mojawapo ni laana aliyopewa na Mwalimu.
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo JOKA LA MDIMU alivyowapeleka mabaloza alikuwa ana ajenda nyuma ya pazia kwenda kuhiji sio?
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Upuuzi!
     
  11. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana ndugu, hivi EL huwa hana ajenda, ni kufungua matawi tu?
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Nina wasi wasi na eulewa wako
    Hivi did you make it past form four?
    Kumlinganisha Nyerere na hao ulio wataja inahitaji akili ya form two
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Akifika pale mlangoni pa musoleum nina hakika karoho katamtoka.
     
  14. K

    Kamura JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hawezi kwenda Butiama si anakwenda kwa Nabii Joshua Nigeria mara kwa mara. Mtu aliyemlaani atakwendaje kwake kuhiji kwake?
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fisadi yeyote hawezi kumuenzi Nyerere, na anayejifanya anamuenzi kinafiki yatamsuta.
     
  16. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa,
    Kuna WANAO ENZI KUFA KWA MWALIMU

    Na kuna WANAO MUENZI MWALIMU, I hope you can note the difference!!!
    Na Rostamu je alishaonekana mitaa hiyo?
     
  17. a

    ambeleshehe Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa ni mkristo wa kkkt....sisi kkkt hatusalii makaburi
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hata Kikwete alienda katika kampeni zote za 2005 na 2010.

    Nadhani Lowasa amejisalimisha kwa TB Joshwa, yule mchawi wa Nigeria.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuhiji!!
    Sasa naona tunakufuru.
     
  20. m

    mbarbaig Senior Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kama huna cha kuandika si uache tu siyo lazma uonekana umeandika....hasara kabisa
     
Loading...