Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa for CHADEMA, mpokeeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The dirt paka, Jun 17, 2011.

  1. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hey!
    CHADEMA ninyi ni wanaharakati na waalimu wazuri nawashauri jambo moja gumu,
    pamoja na kuchafuliwa kisiasa babu yetu Lowasa fanyeni mpango mumpe offa ya kadi, atawasaidia sana maana pamoja na mchango wake huko kijiwe cha CCM wamememnyima heshima yake kwaualimu wenu mumfundishe uzalendo na jinsi yakutumikia taifa na kuirejesha heshima yake kisha mumpe wajibu na majukumu. Maana kazi kubwa ya wanaharakati ni kuleta mabadiliko katika mambo mbalimbali. Go ahead CHADEM WAR FRONT, CCM WILL FOLLOW!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wahenga walinena samaki mkunje..............................
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angali mbichi,Lowassa umeshakauka(amekuwa kaukau)
     
  4. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Even though, people do not change but beliefs, behaviours, and nature. THIS IS FOR "THE NEW BRAVE WORLD"
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    he has already gone bad!! Ni kama chakula, hakifai tena kuliwa -kimeoza!
     
  6. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni zenu we apply alternatives, wamewezakuwaongoza maelf ya Watz katka maandamano sembuse lowasa!, samaki mkavu wanamloweka katika maji ya uvuguvugu akishalainika tu mnapika akiiva analiwa wamoto hamjui?
     
  7. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajisafishe kwanza
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    La kuvunda halina ubani.
    Sikio la kufa halisikii dawa.
    Lowassa for chadema??
    Noooooooooooooooooooooooooooooooooooo.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    itakuwa haina tofauti sasa, watu wale wale kila siku, tunataka watu wapya bana na si wale wale kwa sura mpya!
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    LOWASA karibu,kwa kipindi kifupi ulichokaa madarakani walau ulionyesha kuwajali watz,ulisimamia shule zikajengwa,mradi wa maji victoria mpaka kahama,mradi wa maji wachina dar bomba zilitandazwa lakini ulivyoondoka mpaka leo bomba zile hazijtumika.eti source ya maji haitoshelezi.barabara kama ya shekilango ilijengwa etc.karibu tuwaletee watz maendeleo!yaliyopita si ndwele!tunajua tatizo lilikuwa ni uwaziri mkuu
     
  11. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mtendaji mzuri sana tena mjue ni safi akipewa uenyekiti CHADEMA.
     
  12. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamii yote inatambua kuwa Lowassa ni fisadi, endapo atapokelewa CHADEMA, lazima chama kinuke ufisadi.

    Chukua mfano huu: nyumba safi ilyopigwa deki na kupuliziwa perfume inayonukia vizuri kisha aingie yule mnyama aitwaye Fungo, itakuwaje? Bila shaka nyumba lazima ichemke na kuchukua harufu yake!

    Chonde chonde CHADEMA msithubutu kumpokea huyo jamaa.
     
  13. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie akamsaidie Mchungaji Mtikila kesi ya mgombea binafsi wakinda afanye maandalizi yake ya kugombea 2015 kama private candidate
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    mhmmm mhmm musiki wa Lowasa unaimbwa na wasio fiki zaidi
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Aaah wapi, gamba lenu hilo mtakufa nalo, kesha sema hang'oki na kusema kweli hamna ubavu wa kumng'oa.Ufisadi mufanye wote leo hii mumtenge mwenzenu,HAIKUBALIKI.
     
  16. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowassa Karibu CDM, ila kabla ya kuja nenda kaoge kwanza mbele ya umma kwa kutueleza bila kuacha kitu kuhusu kashfa zinazokukabili, hasa ushiriki wa swahiba wako JK. Huenda utasafishika mbele ya jamii, kabla ya hapo ukija utakichafua na chama kama ulivyofanya ccm.
     
  17. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmewasiliana naye akawatuma mmuombee au ni ushauri wenu tu, hata hivyo sidhani kama ni
    wazo baya ingawa anapaswa kutubu kwanza kwa Watz kwa ufisadi wote alioufanya uliolitea
    matatizo taifa hili ili apokelewe kama mtu mpya aliyezaliwa mara ya pili. Otherwise itakuwa ni
    sawa na vichekesho vya pwagu na pwaguzi
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mwacheni mzee wa watu waziri mkuu mstaafu kwa kujiuzulu apumzike mara baada ya kumaliza kipindi hichi cha ubunge na kula maraha na vijisenti vyake.

    Achana kabisa na siasa.
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Nani kakwambia EL anaondoka CCM? jidanganye ndugu!!! HATOKI MTU FOR YOUR INFORMATION.
     
  20. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Chumvi ikiharibika itatiwa nini hata ikolee! Hasha itatupwa chini na kukanyagwa kanyagwa na wapita njia! He is not CHADEMA prototype though!
     
Loading...