Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa chanzo cha matokeo mabaya kidato cha nne.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ta Kamugisha, Feb 10, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Edward Lowassa yule nguli wa siasa mwenye tuuma za kutosha na anayeendelea kusakamwa kila kukicha, kama vile Richmond, Dowans, vile vile jana tu kahusishwa na mgomo wa madaktari, Wabunge wa CCM kumgomea Mwenyekiti wao! Mara tatizo Uwaziri Mkuu, Mara kamlisha jamaa fulani Sumu. Sasa hii kali, kwa nini tusimtwishe na zigo la kufeli kwa watoto wa kidato cha nne, maana yeye ndo chanzo cha kujenga shule za kata zisizokuwa na walimu, maana kabla ya kuzijenga angetengeneza sera imara ya kuwa na walimu wa kutosha, sasa kutokana na ubabe wake akang'ang'ania kuzijenga bila ya kupeleka walimu na madhara yake ndo haya ya kina " MWANAASHA" a.k.a KILAZA, na hapo hakusoma shule ya Kata. Sasa mnaonaje tumtwishe Hili zigo Mzee LOWASSA maana ndo zake kubeba Mizigo isiyokuwa ya kwake Mfano Richmond?

    Note: MWANAASHA means KILAZA au MBUMBUMBU MZUNGU WA RELI

    Ni mawazo yangu tu wala msinitukane changia kwa ustaharabu.
     
  2. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we acha matatizo kwani amefeli peke yake tz acha chuki binafsi kwa raisi wako jirekebishe dont judge anyone as you are not perfect
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    OMG...!! Hii kali kuliko zote.!
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Chuki gani kwani si kafeli au? Watoto wa kata wangekuwa wanapata huduma kama yeye unadhani wangefanya huu upuuzi?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu mtoto ataathirika kisaikolojia sasa hivi hebu muacheni jamani.sasa hapa title lowassa lakini message mwanaasha!khaa muoneeni huruma jamani
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ukisikia miraa ndo hii, hutaki kuamini kwamba EL ni mwizi wa mali za umma?
     
  7. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata hivyo this is too much kwani hakuna topic za maana za kuongelea humu zaidi ya majungu
     
  8. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya bwana sasa kama kafeli we ndo ulimlipia ada kuna mambo mengi ya kuongelea humu sio kusema watu individualy think big acha majungu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
  10. M

    MITUNDWA Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukumu ya haraka huonea! Fikiria kiwango cha Elimu na mitaala ya siku za nyuma, walimu wa wakati huo na sasa!
    mazingira ya utoaji elimu, rasilimali vifaa, Rasilimali fedha, wingi wa watu, na kizazi hiki! UTAPATA JIBU! SI HILI LAKO!
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    naombeni mawasiliano ya mwanaasha nimliwaze
     
  12. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Kusema amepata Div 4 ni majungu? Ebu sema unataka tusemeje ambacho si majungu juu ya haya matokeo
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    0754 777775 utampata kwa kupitia mshua wake
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Sijakusoma kaka ebu fafanua
     
  15. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Unaguna nini sasa badala ya kuchangia
     
  16. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red
    1.Nchi hii walimu wa kutosha wapo isipokuwa serikali haiwahitaji,kwani haiwajali.Kwa nini kusiwe na upungufu wa watumishi huko TRA,BOT,NSSF,PPF,n.k.?
    2.Huyo mwanaasha alisoma shule iliyojaa kitu lakini bado amefeli ila amefaulu kwa mujibu wa serikali kwani ana div.4
     
  17. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya ndio matokeo ya kuingiza ushabiki wa kisiasa kwenye mambo ya kitaalamu.
     
Loading...