Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Azidi kusonga mbele!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Jan 30, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati serikali ya J.K ipo bize kujibu hoja za Madaktari zitokanazo na Mgomo wa madaktari ambazo zinaonekana kukosa suruhisho kutoka pande zote. Mh. Lowassa anazidi kusonga mbele na kujijenga kisiasa zaid na zaid na kuimarisha mbio zake za Ikulu 2015, Jana kaongoza harambee iliyoipatia Kanisa sh. 204 milions zaidi ya 114 milion iliyokadiliwa awali. KWELI HUYU BABA ANAROHO NGUMU!
     
  2. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe labda ndio unamsongesha mbele,umeona anavyomtesa mpiga kura mwenzetu za urais 2015 dk harrison mwakyembe?
     
  3. M

    Mpenda Haki Tanzania Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho Ngumu gani zaidi maslahi binafsi?
     
  4. k

    katatuu JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mhh hapa simooooo
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikia jana kafanya mambo kkT
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anapoteza muda!
    Nawasikitikia KKKT na bidhaa yao ambayo haitakuwa na Mlaji!
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona anajijenga kidini si kisiasa!!kwani 2015 kanisa ndiyo litatoa rais??huu upendo wa ghafla kwenye makanisa umetoka wapi??kama ameokoka kwanini asitangaze rasmi??ni wokovu gani huu wa kutoa pesa tu??akae akijua kuwa atacheza na makanisa lakini kamwe hawezi kucheza na mungu dhamira yake itakuwa wazi mbele za mungu.
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe una roho ngumu jana ulilala fofofo kutwa nzima wenzako tulijadili mada hii hapa JF kwa kirefu ghafla unaibuka leo na habari za jana.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nADHANI ANAO MPANGO WA KUGOMBEA U-ASKOFU VINGINEVYO SIJUI KAMA URAISI ATAUPATA KWA MTINDO HUU!
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi mwenzenu ni mbumbumbu katika hili na ninaomba kuelimishwa. Hivi uchaguzi huo wa 2015 ni wa kumchagua askofu au rais. Na kama ni uchaguzi wa urais, kuna sheria iliyopitishwa kwamba wapiga kura watakuwa ni wa dhehebu moja tu? Hivi kuchangisha makanisani na kuwaacha wahitaji wakubwa wa misaada kama wale waathirika wa mafuriko kutatoa mafanikio gani ya kisiasa. Kama ni utakaso wa fedha haramu basi utakaso bila toba ni bure! Haya msioitakia mema nchi yetu endeleeni kushangilia lakini kwa wenye akili zao wanajua kwamba this is a wasted effort!
     
  11. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Naona cku izi yeye na makanisa makanisa na yeye; labda makanisa ndo yatakayompa uraisi - lakini watanzania sidhani kama wanamuhitaji
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Jana asubuhi nilimsikia Nape kupitia kipindi cha Tuongee Asubuhi kilichorushwa na StarTv, akiwarushia kombora wanaCCM wanaozunguka kwenye nyumba za ibada kujijenga kwa ajili ya uchaguzi wa 2015. Alisema, CCM ilikwishaanzimia kutafuta utaratibu mpya (ambao amedai utatoa fursa kwa mwanaCCm yeyote anayeweza kuongoza kupata nafasi hata kama hana fedha!) wa kupata wagombea wake (hususani wa Urais) na kuwashangaa hawa wanaohangaika sasa. Akaonya kuwa kwa sababu utaratibu mpya bado haujapatikana/haujawekwa, wanaozunguka huku na huko wanaweza kuwa wanapoteza muda tu.
     
  13. Born Star

    Born Star Senior Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni kkkt arif
     
  14. Born Star

    Born Star Senior Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watanzania hatumuhitaj lakin usalama wa taifa wanamuhitaj na wana nafas kubwa kumuingiza madarakan
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujui Usalama wa Taifa ni nini ka kimya wewe, unataka kuniambia wewe huwa hupigi kura kuchagua viongozi au bado uko under 18 na hujui haya mambo yanavyokwenda.
     
  16. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Una ushahidi ndugu yangu au unaandika kwasababu unajua hujulikani. Kama ushahidi upo kwanini asipelekwe Mahakamani? Dini zote zimetufundisha kuwa kushuhudia uongo ni dhambi, usipende kujiongezea dhambi kwa kufata mkumbo wa chuki binafsi za watu.
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lowassa, ndiyo chaguo la Watanzania.
     
  18. l

    luckman JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    kasafishe meno ndo uongee utumbo wako!muuaji hawezi kuongoza nchi! pole sana dr harrison mwakyembe!mungu yu pamoja na wewe!
     
  19. n

    ngonyani Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    unbeatable LOWASSA...
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nyumba za ibada nazo zinatisha! Wanajua kabisa jamaa anatumia fedha chafu, lakini wanazitaka tu!

    Anachofanya Lowassa ni kuwapa wachangiaji hizo fedha ili wachangie, yeye aonekane amefanikisha harambeee. Jamaa kajiandaa vya kutosha, nadhani ameshaweka nchi rehani hapo...akipata atalipa
     
Loading...