Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lowassa azidi kunena kuhusu amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by regam, Jan 16, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf wenzangu naangalia mawaidha ya fisadi wetu lowasa wakati wa uzinduzi wa studio ya wasanii wa tz. Anaendelea kusisitiza eti tz inaongoza kwa kuwa na amani ukilinganisha na majirani zetu. Sasa ninachojiuliza hivi hii amani tunayoambiwa tunayo watz ni ipi? Hivi ni vigezo gani vinavyoonyesha kwamba mtu ana amani? Hivi amani ina maana gani kama hali ya maisha ni ngumu? Mafuta juu, gesi juu, ajira ngumu, mazingira ya kuanzisha biashara magumu? Hivi hii ni amani kweliiiii?
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siasa kweli ni KIFAFA cha maisha na hakiwezi kupona.:love:
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    It could make sense if he convince the government to stop paying Dowans. Otherwise kwangu hii amani ambayo inaambatana na dhuluma na wizi wa waziwazi kwa watu maskini wa Tanzania ni uongo usio na kipimo.
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MASHAKA MATUPU!!!!!!!!!!!! grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:love:
     
  5. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inategemea uelewa wa mtu wa maana ya amani. Yeye akishakuwa na vyote anavyohitaji basi, amani imepatikana. Ni vigumu kubadilisha akili za mwanasiasa wa namna hiyo katika Taifa lenye umaskini wa kiwango chetu Tanzania. Pia ni kupoteza muda kumjadili kipofu aliyeamua kupingana na wenye macho.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AMANI? kwani Tanzania kuna au UTULIVU, hawa wajinga mafisadi AMANI ndio umekuwa wimbo wao wa taifa wa kutuibia au kukwapua mali za nchi yetu na makodi yetu. Amani wakati Mtanzania haujui atakula nini asubuhi, mchana, usiku au kesho yake. Ukweli ni kuwa tanzania hawana Amani mpaka Mafisadi wakimbizwe na mikwaju maana tumeshachoka na wimbo wao wa amani. Wapumbavu sana Hawa mafisadi wanatuibia halafu wanatuambia kuwa tuwe kimya ili wazidi kuiba vizuri. :frog:
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpenda TZ nakupa 5. Umekata kiu ya wengi. Yeye anatafuta Amani kwani vurugu lolote litasambaratisha mali zake alizochuma kwetu. Sisi vurugu kwetu ni neema ya kupata katiba mpya. Akitaka urais 2015 amtaje mmiliki wa Richmond
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimemuona lakini hotuba ile ilikuwa kama hadhari juu ya vuguvugu la kisiasa linaloendelea na ndiyo maana aligusia katiba. Ni kama alitaka kujibu mapigo lakini akagundua moto utawaka, akaamua kugusia amani maana hilo ndiyo changa la macho la watanzania!!!!!
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lowasa mambo vip? unasemaje kuhusu katiba mpya?
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :car:
     
  11. K

    Kiti JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anabembelezea Urais 2015. Kweli watanzania wakimpatia huyo jamaa urais, nitajua kweli tumerogwa
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ni kiongozi asiye mwonga, ana vision na nafikiri angetufaa sana kama angebakia kuwa waziri mkuu kuliko huyu wa sasa anayetoa machozi mambo yakimzidia.

    Tatizo la Lowassa ni tamaa ya pesa tu, hapa tunapoongea kashafungua redio yake binafsi inatwanga vibaya mno maeneo ya arusha. nafikiri itatumika kwenye kampeni zake za urais 2015. kaeni mkao wa kula.

    Lowassa ukitaka uraisi wa nchi hii ni vere simpo:-

    1. Kama uliiba / au kulaghai pesa za umma kwa watanzania basi warudishie mara nne
    2. Tangaza nusu ya mali yako kwa maskini kisha Chukua form za urais.
     
  13. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Sasa atatufaaje wakati anatamaa ya pesa?
     
  14. T

    Tom JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuendesha ama kuongoza nchi ni sawa na kufanya biashara kwa faida ya wananchi wote, sasa kama LOWASA ana tamaa ya kusaka pesa kwa faida ya wote (nchi) angetufaa sana lakini kwa kua ni kwa faida yake binafsi hatufai kabisa huyo. Tena hata anaposifia amani iliyopo TZ anatuzuga tu, maana amani ndio imemfanya atuibie sana.
     
Loading...