Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aweza kufilisiwa/kufilisika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masopakyindi, Oct 27, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti Mtendaji wa makampuni ya ALPHA na mfanyabiashara maarufu ambaye ni mwanasiasa maarufu na Waziri Mkuu mstaafu/aliyejiuzulu anaweza kuingia mtego wa Berlusconi wa Italia, endo TRA wataamua kumkagua kikamilifu.

    Ni jambo la kwaida sasa na lilozoeleka kwa wanasiasa kuingia biashara, lakini si wengi wanaotoa mahesabu yao hadharani na jinsi wanavyolipa kodi kikamilifu kwa nchi husika.

    Yaliyompata Berlusconi wa Italia, kinaweza kuwa kifumbua macho kwa wale wafanya biashara wanasiasa, hasa wanapotoka ulingoni.

    Kwa Tanzania, je mheshimiwa Lowassa analipa kodi kikamilifu?
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Why U PICK and CHOOSE? VIPI PRINCE yeye ataachiwa amiliki vyote alivyovipata???
     
  3. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa si bure, lazima kutakuwa na kitu ambacho kimejificha ndo maana mnaamua kumnyooshea kidole Lowasa. Huo mchezo wa kutolipa kodi kwa viongozi wa CCM na biashara zao uchwara kwanii umeanza leo? Siwezi kuamini kuwa hufahamu hako kamchezo kachafu ndani ya serikali ya CCM unless uwe umezaliwa leo.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chuki za kushindwa uvccm

    Ridhiwan akikaguliwa atarejeshewa ziada aliyolipa TRA maana ni mzalendo na hulipa kodi zake zote.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kwani kuwatumikia wananji lazima uwe millionea?
    Waweza kufanya biashara zako , ukalipa kodi sahihi za nchi na bado ukawatumikia wananchi.
    Kodi ni uhai wa serikali yoyote.
     
  6. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uyasemayo yanaweza kuwa sahihi mkuu ila wasi wasi wangu ni kwamba inakuwaje mmeanza kumnyooshea kidole Lowasa leo hii kwani utajiri wa Lowasa umeanza kujulikana leo?. Lowasa ana hela tokea kitambo hata akawa mfadhili mmojawapo wa Baba Mwanaasha wakati fulani wa kampeni hilo linaeleweka, kwanini pia msiwafuatilie watu kama akina Riz1 ambao ubilionea wao umechepua ghafla kama uyoga pori au mnasubiria hadi aende kinyume na nyie kwenye maslahi yenu ndo muanze maneno maneno yenu?. Kwa ujumla sioni msafi hata mmoja ndani ya CCM wa kumnyooshea kidole mwingine
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hakuna kigogo mfanyabiashara wa ccm ambaye analipa kodi!!! wote hawalipi ndio maana wapo huko au umesahau vyama pinzani kwanini havisadiwi na wafanyabiashara wakubwa coz wakisaidia wanababimbikiwa kesi kwamba hawalipi kodi

    1.Zadock-Outdoor alishaonja joto ya jiwe
    2.Bakhersa naye alishaonja joto ya jiwe

    Kama ni fanyabiashara mkubwa lazima uhisaidie ccm otherwise hautaweza fanya bizna
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaweza kufilisiwa lakini si kwa uongozi huu dhaifu tulionao..
     
  9. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Prince hana kitu pale jamani mali zote ni za mkulu,wote tunajua mkulu anapenda kusakizia ili aonekane msafi
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sasa Unaposema MALI ni za MKUU; Inamaana alipokuwa anaishi MSOGA alikuwa na MALI kama MZEE MBOWE? Au SYKES? Wote walikuwa Chai na Manaragwe... WOTE JELA MOJA...

    ILE ya KIJESHI ya KIGOTO POLICE CLUB... Haina MCHEZO...
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 936
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    Lowassa ana hela tokea kipindi cha Nyerere! Leo mmeumia kwenye chaguzi ndo mnaanza kumnyoshea kidole?
     
  12. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watanzania wote, wakulima , wafanyakazi wa umma na binafsi. wafanyabiashara na wote wenye vipato halali walipe kodi na hata wageni wanaokuja nchini walipe kodi ipasavyo na itumike kwa manufaa ya umma, kuna mawaziri kibao nchi hii why always EL, chuki binafsi na woga kwa wanasiasa uchwara haya tulipe kodi na tuwe wakali.
     
Loading...