Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa atoa mpya..............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Jan 5, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Lowassa awaonya vigogo wanaojali matumbo yao


    na Violet Tillya, Arusha


    [​IMG] WAZIRI Mkuu wa zamani, Edward Lowassa, ametoa wito kwa wabunge na madiwani waliochaguliwa katika uchaguzi mkuu uliopita kuhakikisha wanafanya kila liwezekanalo kubadilisha hali ya maisha ya wananchi wao kiuchumi. Kadhalika amewataka viongozi hao kuweka kipaumbele katika kujali matumbo ya wapigakura wao ikiwa ni pamoja na kuweka utaratibu mzuri wa kuwakopesha ili waweze kuanzisha miradi ya kujikwamua kiuchumi kutokana na ugumu wa maisha unaowakabili wananchi wengi hapa nchini.
    Lowassa aliyasema hayo mwishoni mwa wiki katika kijiji cha Manyire, Kata ya Mlangarini, wilayani Arumeru alipokuwa akizungumza katika sherehe za kuwapongeza na kuwashukuru wananchi wa kata hiyo kwa kumchagua diwani wao Mathias Manga (CCM).
    "Wakati umefika kwa viongozi katika maeneo mbalimbali hapa nchini kubadilika na kuacha tabia na mazoea ya kujinufaisha wao wenyewe na familia na jamaa zao na kuhakikisha kuwa wanajikita zaidi kuwatumikia wananchi hususan kujali wanakula nini"� alisema Lowassa.
    Pia alitumia fursa hiyo kumpongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kwa uamuzi wake wa kukubali mabadiliko ya Katiba na kutoa wito kwa wananchi kuhakikisha kuwa wakati ukifika wajitokeze kwa wingi kutoa maoni yao.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kweli nyani haoni kundule.......yaani huyu Lowassa sasa amekuwa ni mtu wa kuhimiza maadili ambayo yeye mwenyewe wala hayafuati.................Is this not a case of preaching water while swilling wine when nobody is watching?
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is a mark of an educated mind to be able to entertain a thought without accepting it

     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mnashangaa nn wakati ninyi mnaomwona mmbaya ndo ninyininyi mnaompa kura?
    BTW anajiandaa kwa 2015!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ashindwe!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani kama baba yako akiwa na tabia ya ulevi wa kupindukia,hawezi kukuambia mwanangu usinywe pombe fanya moja,mbili,tatu........???Hii inaonyesha anajua lile lililo sahihi na wanalostahili kufanyiwa wananchi na ndo anachohamasisha.........wachungaji wangapi wanatuambia tusizini nao wana wanawake nje ya ndoa zao?????????????Mwenzenu kaliona........................anafanya na kuhamasisha wenzake.........LOL
     
  8. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alegee
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwani kulewa sawa na wizi?....walevi wanafungwa?
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sehemu gani ya mwili?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi wadanganyika tulivyo vishoka/ wasahaulifu huyu 2015 atakuwa tayari mtakatifu na anachukua nchi.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini ka mtu haka kanachukua urais hivi hivi kimchezo mchezo

    ha ha ha kweli bongo si nchi
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i love this one...

    Aanze kwa mfano tu, arudishe japo asilimia 50% aliyochuma kuneemesha tumbo lake kwanza na pia atusaidie kujua dowans ni ya nani
     
  14. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini nae atataka aonje ajue ladha yake kwanini baba yeye anywe halafu mimi anikataze kama ni mbaya mbona haachi...........Yeye ndio alitakiwa atoe mfano wa uongozi bora ndio awaelekeze na wengine. Anasubiri gawio la bil. 189 Dowans halafu anawaambia watu wafuate maadili ya uongozi, wawatumikie wananchi na wasijiangalie matumbo yao?

    Angalizo langu ni kuwa huyu bwana anajisafisha na ndio Rais ajaye wanaempandikiza maana kwasasa amekuwa mstari wa mbele kuonya mabaya (narejea kauli yake aliyosema wiki chache zilizopita wakati wa mbio za umeya kuwa vyama vya siasa ccm/ chadema visijaribu kutibua amani iliyoko Arusha pamoja na hii ya leo kuwataka viongozi wasijali matumbo yao bali wawatumikie wananchi). Amini nakwambia Wadanganyika tutamchagua tu huyu 2015 kama akipitishwa.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Lowasa huyuhuyu naye anaweza kutoa ushauri?.........watu wengine km lowasa na rostamu wangeendelea kukaa kimya tu km wafanyavyo wakiwa bungeni na waendelee kuongoza majimbo yao ya watu vipofu
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aanze yeye kuonyesha mfano!Huwezi kumwambia mtu asiibe wakati wewe mkono wako uko kwenye mfuko wa mtu mwingine tayari!!
     
  17. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri akianza kwa kusema kwanini yeye anafanya ambacho hataki wengine wafanye, anatakiwa kuwa wa mfano. Sio kuwaambia watu wafanye alichoshindwa kufanya.
     
  18. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bwashee umenichekesha nn. Huu msisitizo nimeukubali.............
     
  19. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika Biblia Takatifu kuna kuna mstari unasema, "Toa kibanzi/boriti katika jicho lako ndipo uweze kuona kibanzi/boriti katika jicho la mwenzio"
     
  20. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hahahaha MONTESQUIE! Thats a gud 1.
     
Loading...