Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa atia fitina uchaguzi DARUSO (UDSM)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAMBONA, Jun 10, 2011.

  1. KAMBONA

    KAMBONA New Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa amezihirisha yeye pekee ndio mtu mwenye nguvu kubwa kuliko wote ndani ya chama cha mapinduzi,hii inzidi kujiziirisha baada ya kila mchezo wa fitina anao shiriki kushinda kwa hasirimia zaidi ya 60%,tumeshuhudia kwenye kamati mbalil mbali za bunge,uteuzi wa mabalozi wa nchi.na sasa ameamua kuingia ndani ya uchaguzi wa daruso akiwa na ma Freemasonry watatu kijana wake kipenzi aliye mludisha kambini NAPE NNAUYE,SALUMU ALLY HAPPY na MATHIUS SAIMON KIPARA.hawa ni baadhi ya vijana 40 wa"EDLLE BOYS",ambao atafanya nao kazi ya kuingia ikulu 2015,tayari vijana wake wamekutana na" DARUSO BOARD"kila mjumbe kulamba milion 2,wameshatia mkono kuhakikisha akuna hata kijana mmoja asiyekuwa kada kupita kwenda kupigiwa kura,tayari tumeshuhudia mhanga wa kwanza kutolewa bila hata kuhojiwa bwana LISU,na wamehaidi kuiteka TAHLISO kuiweka chini ya EDDLE kabla ya vijana wake kumalizia UVCCM.MUNGU mbaliki LOWASA,mungu ibaliki TANZANIA.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mpelekee salamu Nape. Mwambie EL akitoka huko anaingia sektarieti ya chama naye atakuwa hana tena kazi. Atarudi kwa bwanawake Mengi kuendeleza libeneke.
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usijali it is Kikwete for presidency 2015
     
  4. M

    MPG JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie NAPE anawaza kwa kutumia makamasi
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nape wewe ulitoroka ccj rudi.
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pumba tupu.
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    degree za UDSM ndipo zilipofikia hapa siku hizi?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Duh, mzee una matatizo ya uandishi au uliandika wakati unafukuzwa? Hebu nenda kwa Mzee Mweteni au Kibogoya hapo chuoni kama bado wapo wakufundishe Communication skills, ok, message imefika kwa wakati hao ndio CCM
     
  9. k

    kusisimba Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hizo ni siasa za maji taka? nape anatakiwa kuendelea na ccj yake.
     
  10. m

    moshijeff Senior Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana MPG upo sawa kabisa mkubwa, huyu nepi si kichaa? au amepona?
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,638
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    '11-'15 ccm mtanyea debe
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    we uliziachaje? Changamoto za magamba hukuziacha? Au ulisoma kipindi kile chama kimeshika atamu?
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu tumepata ujumbe ila inaonekana kabisa wewe siyo raia wa nchi yetu umetokea Somalia au wapi? hebu angalia kwenye red kwani kama kiswahili cha kuandika kinakuwia kigumu hivi basi utakuwa unaongea kihindi bana dogo. Hapa hujaitendea haki lugha yetu adhimu ya kiswahili mkuu.

    Zaidi sana unaonekana kama Mamluki wa Lowassa na utakuwa wewe hujavuliwa bahari lazima utakuwa imevuliwa kwenye vidimbwi vya maji ya mvua au mabwawa ya maji taka kwa sababu mambo yako tata veve!!!!!!!!!!!.
     
Loading...