Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa atembelea waathirika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Feb 21, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Lowassa na kamati yake leo wamewatembelea waathirika wa mabomu ya Goms. Amesikitishwa na baadhi ya hospitali kutoshiriki kutoa msaada na pia amesifia weledi na utendaji wa JWTZ.

    Source: Habari tbc1
     
  2. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hizi mbio za 2015:A S 112:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lowassa huwa ananifurahisha sana!
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Uenyekiti kamati ya kudumu ya mambo ya nje.ulinzi na usalama....uchochoro huu kwa EL,keshapata pa kutokea teh teh teh...bongo bana!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    amewachangia tumilioni tungapi?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamaa amekaa tayari! Filimbi ikilia tu yeye wa kwanza....anatamani Kikwete asifike 2015 kwa sababu yeyote ile.
     
  7. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Una maana ametembelea Ikulu? Tanzania bila ... Inawezekana!
     
  8. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mbio za Uraisi hizo, yukpo kwa ajili ya 2015. Siku hizi kila atakalosema lazima wamuonyeshe. Raisi bora hawezi toka CCM
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    TBC wanajiendesha kibiashara jamani. amelipia ea taim
     
  10. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    :decision:

    Mchango si lazima uwe wa kifedha. Kuna mchango wa hali, ari na mali. Tusiwe mateka wa mali. Umateka wa mali asili yake ni tamaa na zao lake ni ufisadi
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lowassa yuko very strategic....no wonder akawa magogoni by Dec 2015!!
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Ngoja niirejeshe ile avatar yenye neno linalokosekana hapo la 'ufisadi'
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Only CRIMINAL have Power in Tanzania, angalia kama criminal Kikwete, criminal Lowassa na ma-Criminal wengine wanamuaandaaa CRIMINAL LOWASSA Kuja kumalizia alipoa achia Kazi yake ya Kuiba kodi na Kuingia Mikataba feki
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    subutuuuuuuuuuuuu!

    kambarage atafufuka.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Lowassa Hafai hata kuanzishiwa thread jambazi jangiri fisadi nyangumi
     
  16. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Thread zenyewe wapiga kura hawazisomi, na wanaozisoma hawapigi kura.
    Sidhani kama unajua kuwa wachangiaji wengi wa jf ni walio nje ya TZ na wengine hawategemei hata kurudi bongo
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mods tafadhali tupe takwimu wengi ninao wafahamu members ni happa nchini lowassa ukweli ni mwizi haitaji nafasi anayopewa
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yani sijakupata hata chembe. Unategemea huyo fisadi aende mikono mitupu kisa michango iko ya aina nyingi? Au ulitaka akachangie damu?
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Sasa ndo wanasema anaandaliwa kwa 2015 agombee urais
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    aaah mkuu, inategemea bwana. Sasa huyo bwanamkubwa kaenda kuwaona macho matupu hajawaachia chochote wakati uwezo anao na watu wapo kwenye hali mbaya. Ameenda kuuza sura atoke kwenye media au!
     
Loading...