Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lowassa ataka viongozi waadilifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jan 9, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika kile cha sintaamini masikio yango mbunge wa monduli anasema na kuwasa viongozi kua wawe waadilifu na wasie mafisadi na wawatumikie wananchi ama kweli sina la kusema
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source Please!
     
  3. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilifikiri angetangaza kuacha ufisadi.asituletee upuuzi hapa
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sio kuacha ufisadi tu na arudishe mali zote alizozipata kwa njia ya ufisadi.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli...... basi arudishe pesa zote ambazo amepata isivyo kihalali ..... ndio tutamsamehe.....
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Je yeye ni muadilifu?
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mr> nzom , KAYASEMA WAPI HAYO MANENO? KATIKA SHUGHULI GANI? SOURCE?
     
  8. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Strategy: Paving the way for 2015 General Election
     
  9. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua dhambi ni dhambi inapokuwa kwa mwenzako ikiwa kwako huioni kama ni dhambi. Hata Mlevi ulevi wake hauoni ila wa wenzake ni rahisi kuwaita wenzake walevi ilia sio yeye hata kama amelewa
     
Loading...