Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa asaini fomu ya kutokuwa na imani na Pinda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Apr 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi nimezipata toka kwa mbunge mmoja wa CCM aliyekwenye kambi ya mzee Monduli kuwa waziri mkuu aliyejiuzulu kutokana na kashfa ya richmond ni kuwa Edward Lowassa amesaini fomu ya kutokuwa na imani na waziri mkuu Mizengo Pinda.
     
  2. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tutaona na kusikia mengi mwaka huu, kweli 2015 sio mbali, we need M4C
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh!! Si gamba hili linalotakiwa kung'oka?!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    si kweli ...wa ccm waliosaini wanajulikana mbunge mmoja wa kuteuliwa ndiye aliyekataa kutajwa
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zitto ndiyo mwenye list ya majina ya waliotia sahihi. Atuambie kama kweli nayeye hana imani na Pinda
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...