LOWASSA: Arusha pagumu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 17, 2013.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    Waziri Mkuu Mjiuzulu na Mbunge wa Monduli,Edward Ngoyai Lowassa,amesema kuwa Jiji la Arusha ni gumu sana kisiasa hasa upande wa CCM. Lowassa aliyasema hayo jana hapa Arusha alipokuwa akizindua kampeni yake ya kichama ya kuwasaidia madereva wa pikipiki maarufu kama boda boda. Lowassa,dhahiri kabisa,alishangazwa na mapokezi hafifu ya kichama aliyoyapata huku akiarifiwa kuwa ziara hiyo haikubalikiwa na chama kiwilaya,kimkoa na hata kitaifa.

    'Vijana wa Arusha wana bashasha kubwa. Ni wasikivu na waelewa.Lakini hawatabiriki kimaamuzi hasa ujapo wakati wa uchaguzi;wao na CHADEMA na CHADEMA na wao. Hapa pagumu sana.Arusha ni 'stronghold' ya CHADEMA' alisema Lowassa akionesha ukweli wa anachokisema.

    'Nitakuwa makini na nivifanyavyo hapa Arusha kichama na kibinafsi' aliongeza Lowassa.

    Chanzo: Mimi niliyekuwepo Arusha na sasa najiandaa kurejea Dar.
    VUTA-NKUVUTE aka Mzee Tupatupa wa Lumumba Dar (sasa Arusha)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,962
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Arusha ni palaini kwa Chadema kwa ccm ni mfupa.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,409
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Nasubiri thread yako kuhusu swala la filamu ya Maudodo
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wajiulize wamefanya nini hadi watu wa Arusha wakahamia CHADEMA, naona wanatafuta shuka kumekucha.
     
  5. paradiso

    paradiso JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2013
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 1,021
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa arusha tumeizika ccm kitambo sana.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. M

    Mr Dev Member

    #6
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaulza meno (CCM) kwa kbogoyo (Arusha), R.I.P ccm.
     
  7. m

    marikiti JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mimi sioni UGUMU wa kujivunia kwa Arusha kama Mwenyekiti wa Jiji anatoka CCM.Hii inaonyesha madiwani wengi ni wa ccm.X
     
  8. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Mkuu nami nashangazwa na ukimya wa Mkuu VUTA-NKUVUTE na Mzee Mwanakijiji juu ya kinachojiri sasa kwa Lwakatare.Hawa ni watu makini kiintelijensia. Mnasubiriwa Wakuu...LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupa Tupa sijasoma kabisa mawazo yako ya kujiridhisha kuhusiana na hii clip inayoitwa ya Bukoba boy, heri mh. Lowassa ameliona hilo na kwa taarifa Arusha akina mama ndo hawaipendi kabisa CCM. Nahitaji coment zako za kichunguzi kuhusu hii clip nafikiri unaweza dodosa hata muktaza wake katika utengenezaji.
     
  10. s

    sawa JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,527
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    safi ndio mambo ya M4C hata kenya soon ukweli utajulikana tu,tatizo la CCM ni mafundi sana wa kuiba kura,2010 tume ya uchaguzi inasema kura za urais zimepotea hivi inaingia akilini kweli?DAWA NI KWA VIJANA WENGI KU OMBA NAFASI ZA WAJUMBE WA MABARAZA YA KATIBA MWISHO TAREHE 20.03,2013
     
  11. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ccm ni ng'onda, inanuka rushwa, wizi, ufisadi, ujasusi, mauaji, udanganyifu, ngono, udhalilishaji, .........
     
  12. A

    Apex JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    meya wa kichina au mwenyekiti yupi?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,716
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 83
    Arusha ni pagumu kweli kweli.....sio uongo alichosema Lowasa.......

     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,282
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    2015 mbunge wa Arusha mjini atatoka CCM!Hutaki unaacha
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    VUTA-NKUVUTE ulichosema au kukiripoti ni sahihi sana, na katika kukabiliana na hali hii CDM waliibuibuka na usemi kula CCM kulala CDM. Hapo ndipo walipotoa kibali cha kuchukua chochote toka CCM wakiona ni haki yao maana hao ni mafisadi hivyo wanawarudishia indirect lakini kwenye kula hawawapi!!

    Utamaduni huo umekubalika na ndiyo unawatesa wanaCCM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    si Arusha 2. Cdm kila mahala
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48

    Preta najilaumu sana sijui nilikuwa wapi nikapate toyoya kampeni kwa ajili ya CDM!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ni kweli ni pagumu heri yake aliyeugundua ukweli na kuunena/ kuliko kujifanya kipofu
     
  19. Doppelganger

    Doppelganger JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 1,542
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu angeenda kufuga ng'ombe na kutumbua pesa za ufisadi kabla hatujamtafuna...ni kati ya niwatamanio siku kikinuka bongo!
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nimehoji na kuomba mtazamo wa Wana JF juu ya ukimya usio wa Kawaida wa vijana wa Lumumba hasa Ritz na @Nnape Nauye kutosema chochote juu ya sakata la sinema ya Lwakatare. Inamaanisha nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  21. k

    kelao JF-Expert Member

    #21
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 3,286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    hapo ndo ujiulize madiwani wa ccm ni wengi lakini haipendwi Arusha.jibu nadhani unalo:wizi wa kura uchaguzi mkuu 2010.
     
  22. m

    marikiti JF-Expert Member

    #22
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Arusha ni pagumu kweli kubadilika kwani bado wapo wengi kwao kuvaa nguo ni mwiko
     
  23. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #23
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 3,494
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    staha kidogo mkuu.....ni majadiliano tu sio ugomvi.
     
  24. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #24
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Toyo hizi tutazitumia kuijenga chadema. ni kodi zetu.
    Asante Lowassa
     
  25. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #25
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Lowassa amewasikia,amewafikia
     
  26. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #26
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 1,907
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Moderators, naomba muwe makini aisee tunahitaji JF kama ile ya mwanzo miaka ile, hii tabia ya watu kuvuruga mada za watu naomba muiangalie kwa umakini zaidi. Yani mtu anadakia mada kwa matusi na kejeli.

    Back to topic
    Inapendeza kama EL anautambua ukweli namna hiyo. Kwanini hakupewa maandalizi ya kichama na EL anatambulika namna iyo?.Sitaki kuamini kama wanahujumiana wao kwa wao.


    cc Pasco
     
  27. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #27
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,441
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38

    Huu ni upu. mbavu na ni kielelezo cha kufikia ukomo wa kufikiri, kutafakari na kung'amua njia mahsusi ya kupambana na ukosefu wa ajira kwa vijana.
    Mi hainiingii akilini kamwe kuzifanya pikipiki kuwa ndo mkombozi ama utatuzi wa tatizo la ajira nchini. Kila uchao ajali za bodaboda zinaongezeka na kupoteza maisha ya vijana wetu na hata wengine kubakia na ulemavu wa kudumu.......Hawa wanaopoteza maisha yao na viungo vyao ni nguvu kazi hii tunaipoteza.

    Badala ya kuentertain pikipiki kuwa chombo cha kubeba abiria (naamini hairuhusiwi kisheria), kwa kuwapa pikipiki na kuwapongeza kufanya hivyo, serikali ilipaswa kuboresha sekta ya kilimo, viwanda ili vijana hao waelekezwe huko kwa manufaaa yao binafsi na taifa kwa ujumla.
    BIASHARA YA BODABODA HAINA MASLAHI KWA VIJANA NA TAIFA, HAINA FUTURE!
    TUACHE KUTOA MAJIBU MEPESI KWA MASWALI MAGUMU YANAYOTUSIBU KAMA TAIFA......T
    BODABODA SIO JIBU SAHIHI KWA TATIZO LA AJIRA KWA VIJANA.
    WAENDESHA BODABODA NI JESHI LINGINE TUNALITENGENEZA HILI.

     
  28. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #28
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 5,598
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Uuzushi huu mchana kweupe SOURCE mimi mwenyewe nipo arusha kwa sasa narudi DAR leo ijioni
     
  29. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #29
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,562
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Dhambi hii ya Ccm kutumia polisi kuua watu wasio na hatia ita wamaliza milele hadi mtakapo tubu dhambi hii hadharani.
    Kama mnaua watu mnategemea kutawala nini? Hii nk siri tuu nimewapa ili mjue no kwanini hampendwi hapa Arusha.
     
  30. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #30
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa ni kinara wa kufanya Arusha iwe ngumu dhidi ya CCM baada ya 2005 kutumia pesa nyingi kuhakikisha mgombea wake (Batilda) anateuliwa na CCM na hatimaye kuwa mbunge we Arusha. Alishirikiana na Yusuf Makamba, kuna kashfa hadi za kutengeneza kadi feki za CCM ili Batilda ashinde uteuzi ndani ya Chama ndipo ilibidi kufanyike uasi na kuipata ushindi Chadema ambayo nayo imeyumba, kila mkutano inasomba watu kutoka Karatu, Hai na Arumeru kujaza uwanja. Ndiyo ukweli, hutaki unaacha lakini utashuhudia ukweli huo mwenyewe 2015.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page