Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aonja nguvu ya CHADEMA Tunduma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 22, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mji wa Tunduma jana ulichafuka baada ya Waziri mkuu aliyejiuzulu Edward Lowassa kulakiwa na umati mkubwa wa wafuasi wa CDM waliokuwa wamejipanga kando kando ya barabara.Wananchi hao walikuwa wakipiga miluzi kwa sauti kubwa na kuonyesha alama ya vidole viwili juu ishara ya chama hicho.
    Lowassa alikuwa akienda kwenye harambee ya ya kanisa la EAGT ambapo alichangia sh milioni kumi.
    Kutokana na sintofahamu hiyo kulikuwa na ulinzi mkubwa wa polisi ambapo Lowassa alikuwa na msafara mkubwa wa viongozi wa serikali na chama cha mapinduzi.Kutokana na hali hiyo Lowassa alichelewa kufika kwa wakati kwenye harambee,kwani aliwasili saa 8 mchana badala ya saa 5 asubuhi.
    Akizungumza kwa kifupi na waandishi Lowassa alisema alipata majaribu makubwa safarini lakini Mungu alimfikisha salama.Alidai alisaidiwa sana na mkurugenzi mstaafu wa usalama wa Taifa Apson Mwang'onda.

    SOURCE:NIPASHE JUMAPILI.
     
  2. ndinga

    ndinga Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea Tdm wewe Ccm lazima watambue kuwa hawana ushawishi hata wakimwaga hela wananchi wameamka siku hizi
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4C!! piga chini magamba woote wezi tuu
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli Tunduma nimewavulia kofia.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    eeh Tunduma noma!
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walitakiwa kuliremba gari lake kwa mvua ya mawe.
    Kuzomea haitoshi.
    OTIS
     
  7. l

    lutome Senior Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni ushamba siasa gani za kuzomea watu? Hivi wana ccm wakiamua kujipanga barabarani na kuzomea unazan hawawezi? Alafu mijtu eti yanaona bonge la credit
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kinyume cha sheria kumpiga mawe mkuu.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CCM haina tena hata nguvu ya kuzomea mtu mkuu.Iko hoi bin taaban!
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    Tunduma hakuna wana jf, kama mpo tufafanulieni mlimaanisha nini mumpigia miluzi mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya bunge ya ulinzi na usalama?
     
  11. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama huelewi hiyo nayo ni feedback mojawapo kwamba wamechoshwa na utawala wao.
    Na kwa taarifa yako sisi em hawana ujasiri wa kuzomea hata kidogo. Waanzie wapi wakati bilioni kibao zinafujwa kila siku?
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    he is paying back alichoiba serikalini
    wala msidanganyike
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Baelezee mkuu wangu.
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wacha namie nikuzomee,. Hilo li ccm lijizi lifisadi hiloo,. Nyie niwezi lazma mzomewe hadi mtakapotwachia nchi yetu,.
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kuiba sio kinyume cha sheria
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tehe......tehe.....kwiiii.....kwiiiii....
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lusinde,wasira,komba
     
  18. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    TUNDUMA wameshavuka mstari wa woga. I salute them all
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Join Date : 18th April 2012

    Posts : 5
    Rep Power : 302
    Likes Received 2

    Likes Given 0


    Kibarua EL kazini.
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Tunduma ni kama pacha wa Arusha tofauti ni kuwa Tunduma CCM ipo ICU,wakati Arusha CCM ipo mapokezi ya kupelekwa wodini
     
Loading...