Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aongoza kamati ya bunge ziarani-Morocco

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, May 1, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu Wanabodi, Jana Gizakuu alianzisha Thread hapa yenye kichwa cha habari Lowasa Hoi Tena na katika maelezo yake ameeleza kuwa alipitishwa airport akirudishwa kwenye matibabu kutokana na afya yake kuzorota.Thread yake ilipata wachangia wengi mi nikiwa mmoja wapo.Ila chakushangaza katika pitapita zangu katika vipasha habari nimekuta na hii picha ambayo inaonyesha kuwa lowasa yupo moroco na ni mzima wa Afya.saa hii inacontradict na thread ya gizakuu!

    View attachment 53097

    Mytake:Thead kama hizi ambazo habari zake hazina ukweli kwa kiasi flani inashusha hadhi ya JF.Plz mods ondoa hiyo Thread.
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    huyu giza kuu, si ndio amejiunga nadhani jana au juzi tu!

    the good thing ni kwamba watu wa aina hii huwa tunawagundua mapema na kuwapuuza kwa sababu we are great thinkers.

    kama habari hii ni kweli
     
  3. l

    liverpool2012 Senior Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tuta aminje kama habari yako niya kweli,tulikua tumeandaa sherehe fisadi anakufa ni ushindi kwetu Mungu anakuwa amejibu maombi yetu.
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Komba na giza kuu hapa sasa hatujui nani uzi wake ni ukweli maana wote hamjatoa source ya kueleweka ambayo hata nikitaka kuverify naweza. Hebu komba anza kwa kutueleza hivyo vi pasha habari vyako ni vipi.
     
  5. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni maskini?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Aliyeleta mada ya kwamza Lowasa ni mgonjwa hoi habari hizo alizotoa wapi wakati licha ya mada hii hapa, nimeona kwenye vyanzo mbalimbali Lowasa akiwa Ziarani Moroko akiongoza Kamati yake ya Bunge. Sipendezwi na ushabiki wa aina hiyo, tuwe kweli great thinker.
     
  7. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mod fuatilie kama ni kweli mwanzisha thread ile nyingine mpige ban. JF tunaitumia kama kupashana habari sasa kama inatumika kueneza uzushi ni hatari.
     
  8. L

    Lihove JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hebu tuwe serious.tuache kupost thread za uongo hapa.ukiwa huna uhakika tumia neno TETESI.Vinginevyo tutashusha hadhi ya jamvi letu.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari ya Loweza kwenda safarini nje kikazi akiongoza kamati ya bunge ni habari ya kweli na habari hii ipo kwenye mitandao na vyombo mbalimbali vya habari. Ila habari ya ugonjwa ndio yenye utata, maana haijatokea kwenye vyombo vya habari hakika na source yake haikuwa wazi.
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  11. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,372
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri siku zote kupata ukweli halisi. Hata hivyo mkuu, picha uliyoweka hapa si lazima iwe uthibitisho kuwa EL yuko Morocco. Ni vizuri udisclose sorce ya information uliyotoa hapa, usije na wewe ukafananishwa na gizakuu.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Amini unachoamini. Hulazimishwi.
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo habari source:Michuzi blog picha na habari!
     
  14. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtu anajua madhumuni ya ziara hii ni nini?
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nyote siwaamin labda aliye sema lowasa mgonjwa ntamuelewa. Humu jf wapo watu kibao wanampigia debe lowasa na kumsafisha na hawataki lowasa asemwe kwa mabaya yoyote. Huyu lowasa mgonjwa tu hadi atakapo kanusha. hizi picha zimepigwa lini? tuacheni kidogo bana.
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Suala sio madhumuni ya ziara. Suala ni watu walisema jana kuwa alipitishwa airport fasta akiwa hoi kwenda nje kwa matibabu wakati inaonekana alikuwa anaenda ziarani Morocco. Siku hizi VIP ya Dar airport wanapita wagonjwa tuu?

    Najua ungependa sana kusikia Lowassa akiwa mgonjwa hoi ili kuutuliza moyo wako.
    Sometimes ni vigumu kuuamini ukweli.
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Na ndio maana sikuchangia jana,

    Nilijua ni uzushi wa wana CDM

    Yaani jamaa mzimaaa
     
  18. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    JF imegeuzwa kijiwe cha mipasho.
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli ile Thread ya jana ilikuwa changa la macho inapasa jamaa aliyeanzisha apigwe BAN nzito sana.Alimchanganya kamanda Invisible akaipaisha kwenye other social netiweki kumbe hakukuwa na uzibitisho.Na hata hii kama haina ukweli huyu naye ashughulikiwe.
     
  20. F

    FILOMBE Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Two things to be done;
    1. Picha hizi ni za lini?
    2. Ni lini pia alipitishwa airport kupelekwa kwa matibabu.

    Tukiyajibu haya nadhani tutasonga, kuumwa ni suala la dharula, unaweza kuwa mzima sasa na baadae ukapatwa na ugonjwa.
     
Loading...