Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa anawez kuwa Rais wa wamasai tu au rais wa bendi kama nyoshi el saadat

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 21, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    uraies wa tanzania asahaau.howcome mwzi kuwa rais wenyu watznania? anafkiri watanzabia wote anwanas=-akili kama ng'ombe za umasaini?

    jipendelekeze sana lowasa lakoini huwezio kwuwa raois wa taznania
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    you idiot, jiunge na elimu ya watu wazima kwanza ujifunze kuandika
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    MAFISADI MKOME HII SINEMA YA HIVI SASA JUU YA DOWANS LAASIVYO TUKAPOROMOSHE 'MI-WIKILEAKS' ZAKE HAPA MPAKA MJISIKIE KUFAKUFA HIVI!!!
    [​IMG]

    ccm+evap.jpg

    928 × 575 - Katuni husema vingi! Tazama hii. Kazi ya mchora katuni, ...
    bwaya.blogspot.com

    Hawa wamiliki wa Dowans wa KUKODI wala hatudanganyiki!! Lowassa na Rostam Azizi, kaundeni mpango mwingine; huu hapa tayari umeanguka kwa pua.

    Na mkijaribu kubisha basi TUTAPOROMOSHA USHAHIDI KAMA MVUA HAPA kuliko hata ya Wikileaks mpaka mshangae wenyewe. Naona bora mkasimamishe hii sinema ya huyo Msaudia aliyeletwa nchini na Ridhiwani Kikwete tayari na makabrasha yote bandia, kabla hamjapata kuabika zaidi!!!!

    Pindi mtakapomaliza uongo mzima basi mtuambie ili ndio mmanze kuumbuka rasmi mbele ya kandamnasi mnaofikiri hatuko-deep.​
     
  4. m

    mwelimishaji Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please do not show to the people that you are a nincompoop. You can not insult the maasai. No one tribe has a president, how come that the maasai can have one. If you are a school boy/girl, you need to ask your teacher how well you can communicate with others. Please say what you want to say like a gentleman.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bila shaka huyu mwanzilishi wa hii mada kiswahili sio lugha yake.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    if that thang in red is not an insult, then insult has no meaning. apologize please.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Sijakupata vizuri,..
    Kwanza kwa huo uandishi wa maneno yako sijui ni kiswahili au lugha fulani nisiyo ifahamu mimi.
    Pili,hata pale ninapojaribu kuunganisha maana ninayoipata inaleta fujo kwenye ueledi wa mwandishi maana anawaunganisha watu wa makundi fulani(masai na kikundi cha wanamuziki) na kile anachosadiki yeye mwandishi kama ni dhaifu,sasa sijui ana uhakika gani kama wenzake wa mu-apprecite huyo mtu.
     
Loading...