Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa amkatia Rufaa Kikwete: Hawa gazeti la mwanahalisi vp? Hawana habari mpya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa njaa, Jun 28, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    EDWARD Lowassa, mwanasiasa anayetajwa “kujipanga kugombea urais mwaka 2015,” ametinga nchini Nigeria kufanya maombi, MwanaHALISI limeelezwa.
    Taarifa zilizopatikana jijini Dar es Salaam, mwishoni mwa wiki zilisema, Lowassa aliondoka nchini Ijumaa. Alikutana na Nabii Joshua na kushiriki katika misa ya pamoja iliyofanyika Jumapili iliyopita.
    Maombi haya, kwa mujibu wa mmoja wa wabunge wafuasi wake, yanalenga “kukata rufaa kwa nabii, kutafuta utakaso kisiasa, kupata nguvu na ujasiri” kabla ya kuingia katika kinyang’anyiro cha nafasi ya juu ya kisiasa nchini.
    Misa ya Nabii ilionyeshwa katika Emmanuel TV ya Nigeria ambayo inaonekana duniani kote. Angalau watu watatu wa jijini Dar es Salaam na mmoja aliyeko Swaziland, wameliambia gazeti hili kuwa wamemwona Lowassa akiwa katika jumba la maombi la Nabii Joshua.
    Kupatikana kwa taarifa hizi kumekuja katika kipindi ambamo Lowassa anakabiliwa na kibarua kigumu cha kujisafisha na kujitetea ili asiweze kufukuzwa kutoka ndani ya chama chake........Muenedelezo soma website ya Mwanahalisi.

    Hana habari mpya au kapewa pesa huyu kubenea?
     
  2. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    So whats is ya problem..!!! Kwani umelazimishwa ulisome au kulinunua...??? c.r.a.p..
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    pumba za leo
     
  4. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete,Nape,mkama kukimbilia UGAIBUNI.
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado kuna wanaomuamini Kubenea kama mpamanaji! Elimu anayo basi?
     
  6. A

    Anold JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanahalisi linatia kinyaa kwa Habari za kila siku za Lowasa, nikiliona tu lazima nitapike, maana sasa ni too much!!!!!
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Penye red:The statement is not well understood,can you rephrase the same in english please!!
     
Loading...