Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa amchangia Mufti Simba 13mil

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Jul 11, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Monduli, Mh. Edward Lowasa amemchangia Mufti Mkuu wa Tanzania sh 13 mil kwaajili ya kukamilisha ujenzi wa kituo na shule ya watoto yatima kilichopo Kigamboni jijini DSM. Mbunge huyo amemkabidhi Mufti fedha hizo leo akisema amezipata kutoka kwenye michango mbalimbali ya marafiki zake ili kukamilisha ujenzi wa kituo na shule hiyo itakayojulikana kwa jina la Edward Lowasa.
    Source ni TBC1
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo ndio uungwana, ulichonacho unagawana na wengine.
    Big up Ole Lowassa!
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anamoyo wakutoa ila basi 2 hata mim ashawahi nitoa ofa ya gambe
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hivi siku 90 hazijafika??
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmh Mmh ok, Fedha zote zimeandikwa '' Fedha halali kwa malipo ya shiling xx''.

    Anazitakasa fedha za EPA.
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up Mzee Lowasa. Sio wengine kazi yao kuiba tu hata kututupia makombo hawatutupii!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu amzidishie amuondolee jicho la husda na amlindde na maadui zake.
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa TBC ni shule ya kiislamu ipo kigamboni ila imepewa jina la kikristo yani EDWARD LOWASSA ISLAMIC SCHOOL kweli pesa si mchezo..
     
  9. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je hatuwezi kupata Picha? ni mtazamo tu!
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mafisadi wananunua roho zetu kwa pipi ili tuwachie nchi waiuze kwa almasi wajaze mifuko yao!
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahahhahah!! I have no Comment for the time being!!
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Yote tisa, kumi ajivue gamba. Nchi hii iko hivi ilivyo kwa ajili yake. Umeme huoooooooooooooooooooooooooooo kwa ajili yake. Pokeeni lakini mjiulize fedha hizo alizipata wapi wakati alikuwa mwajiliwa wa serikali. Mufti usipokee hela za mashaka au (wizi) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,864
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 280
    Hivi richmond walikuwa wanalipwa ngapi kwa siku (capacity charges)?
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Shika adabu yako! Nani kakwambia huyu mtu ni Mmasai
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimeipenda zaidi hiyo avator yako.

    [​IMG]
    "Welcome to Tanzania where you eat until you say I want to become a president"
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo kuitwa jina la mkristo Lowasa. Pengine ndiye ametoa msaada mkubwa kwa ujenzi wa shule hiyo. Tunajua wengine humu kila siku kulalamika,lakini ikifika hatua ya kuwasaidia ndugu zenu waislamu mnaingia mitini.
     
  17. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi sina tatizo na msaada uliotolewa na Mhe. EL, hofu yangu ni jinsi fedha hizo zilivyopatikana. Tunahitaji maelezo ya kutosha marafiki zake wapi waliotoa hizo fedha vinginevyo tutaendelea kuamini kuwa fedha hizo ni mazao ya fisadi mablimbali ambazo Mhe. EL anatuhumiwa nazo. Tukumbuke kuwa Tsh. 13m/- sio mchezo kuzipata hivi hivi tu, kuna watu huwa wanafanya harambee kisha wanaambulia milioni 1 taslimu na ahadi milioni 2!
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    legal corrupt money
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kweli pesa sio mchezo, fikiria unakutana na...Rostam Aziz Catholic High School au Bin Laden Anglican Teachers College

    Nafikiri hii inawezekana kwa Tanzania tu
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Action time, getbready
     
Loading...