Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa akienda Arumeru mgombea wa CCM anaibuka mshindi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kiroba, Mar 16, 2012.

  1. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu wana wa JF, kama mh EL anakwenda kupiga kampeni huko kwenye uchaguzi mdogo wa Arumeru basi uwezekano mkubwa sana wa kushinda mgombea wa CCM. Hakuna asiyemjua EL kama ni jabali la siasa hapa bongoland. Huyu jamaa anajua mapambano ya kisiasa so atakuwa amempa support kubwa sana mgombea wa CCM.
    Mungu ibariki Arumeru ili uchaguzi uishe kwa amani bila damu kumwagika. Amen!
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mauzi matupu kama unabip hapa JF tunakupigia basi LOWASA ni jambazi wa haki za wananchi ,mwizi,mwaamini wa rushwa,fisadi na mafia aliyekubuhu,mwambie huyu kwamba leo anafanya lakini kabla hajafa ataona mapinduzi ya kifikra ya watanzania hatakuwa na pa kupenya alifanya kila aliloweza Arusha mjini kila aina ya pesa alimwagaa lakini unaushahidi mbunge wa Arusha mjini ni nani
    Arusha lazima tutakufa tukikataa dhuluma
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Umekosea spelling sio jabali ni JAMBAZI.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Lowassa ana mvuto na ushawishi mkubwa sana ktk medani ya siasa nchi hii. Akienda huko Arumeru Chadema wataishia kuokota manyoya tu wakati kuku yupo kwa Lowassa. Lowassa ni KING OF POLITICS nchini, NANI KAMA LOWASSA?
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huo ndio ukweli ingawa inatuuma
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hamna haja ya kujadili hoja kama hizi koz hata jina lake ni lenyewe tu la kiroba linadhihilisha wazi kuwa ni kilaza mwenye ukilaza wa kutosha.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukweli mchungu ee sasa utaumeza hivyo hivyo!
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ukweli gani bhana, hebu acha mawazo mgando we dada kwan utauzwa hapa mjini,, eboooooooo
     
  9. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Ni kweli lakini mjue Lowassa ni jabali kwa Watanzania wenye akili mgando na wala hawezi kuwa jabali la kisiasa kwa watanzania wenye fikra chanya za mabadiliko. Hilo mnalolisema kwamba ni jabali ni sawa kabisa kwa wakati huu mdogo uliopo na kwa katiba hii mbovu inayoruhusu mtu mwenye tuhuma lukuki kama zake kutokeza hadharani na kuamua nini kitendeke kwenye siasa. Baba wa Taifa angekuwa hai leo hii angekuwa shahidi wa maneno yangu.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unakaa unakosa cha kufanya unaamu kuwapamba mafisadi
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Arusha mjini alikua anaamka paa moja na Batilda.
    Kila stika ya CCM iliyobandikwa kwenye toyo/daladala/tax ililipiwa elfu tano,
    Kila aliyepeperusha bendera ya CCM alipewa elfu kumi
    Kinamama waliokata viuno barabarani walilipwa elfu kumi pamoja na kanga.
    Ila baada ya matokeo kutangazwa, Lema alikamata kipaza akatukumbusha kuwa 'WAO WANA PESA SISI TUNA MUNGU'.
    Batilda aliangukia pua mbele ya uyo unayemuhofia.
    Tulianza na Mungu na Tunamaliza na Mungu
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Well well said guy
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh!
     
  14. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Hata mimi kutokana na aina ya umaskini nilio nao kama wewe ikitokea Lowassa akanilipa kumpigia debe nitafanya kama wewe lakini hakika ni lazima nikatubu kama alivyofanya Yuda Iskariot baada ya kuchukua vipande 30 vya fedha.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    fikra potofu na inaelekea wewe ni mvivu wa kufikiri na itakula kwako kama wewe ni kijana bado
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukweli upi huo?
     
  17. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Na tunajua nyinyi mnaomtetea Lowasa mnapata hela nyingi sana kwa sasa kwani lazima mkamwambambie kwamba watu hawamkubali hivyo kazi ya kumsafisha inakuwa ngumu. Huu ni wakati wenu wa kujenga jamani lakini mjue mnawaongezea miaka mingi watanzania ya kuteseka.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lete uthibitisho wa kauli yako.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi ni akili za mtu aliyeko kuzimu!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukilaza ama wizi?
     
Loading...