Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aiteka CC na NEC...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 23, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Mambo hadharani, Edward Ngoyai Lowassa hatimaye amefanikiwa kupenyeza hoja yake ya CCJ ili kukwamisha hoja ya Kujivua Gamba. Habari za uhakika kutoka ndani ya vikao vya CC vinavyofanyika hapa Dodoma zinaeleza kuwa Lowassa, akipewa nguvu na Chiligati, Kinana na Mukama, amefanikiwa kumpa kigugumizi Mwenyekiti wa CCM Taifa Rais Jakaya Kikwete kwa kuweka mezani hoja ya CCJ ambayo wachambuzi wanadai kuwa itawatia tunduni akina Samwel Sitta na Nape Nnauye.

    Kutokana na hilo, hoja/mada juu ya kujivua gamba huenda isijadiliwe. Hadi nakwenda laptopuni jana, ajenda moja tu juu ya uchumi wa CCM ndiyo iliyojadiliwa hapa Dodoma. CC kikiwa ni kikao cha juu kabisa cha maamuzi kimeshindwa kumgusa kabisa Lowassa, Chenge na wafuasi wao. Wafuasi wa Lowassa wameapa kumpigania Mkuu wao hadi mwisho na kuhakikisha kuwa hagusiki.

    Nimemnukuu mtu wa karibu wa Lowassa akitamba kuwa Lowassa hataguswa kamwe. Si mwingine ila ni Ole Millya, Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Arusha. Maji yanazidi unga....Mimi ni Vuta-Nkuvute kutoka Dodoma nikiripotia JamiiForums.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,138
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    it is the matter of time lets wait and see, please keep us on with updates!!
     
  3. l

    lyon Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi napita tu nitarudi baadae
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watu walitaka anzisha ccj ili kuondokana na uchafu wa magamba, so it is not a big deal kwa watanzania.
    Deal ni ufisadi na kujilimbikizia mali, huku ukiacha watanzania wakiteseka kwa magonjwa , umasikini ulikithiri na elimu duni.
    CCJ si ishu inayo wasumbua wa TZ
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sioni mantiki ya hicho kikao bila kuzungumzia hoja za msingi......(GAMBA)
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mbwa na siku yake ya kufa, hata siku ya Lowassa kufa kisiasa hakuna anayejua. Tatizo kubwa binadamu tuanishi kwa hisia
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Sisasa ni mchezo mchafu, weledi wa kupanga hoja na kuzipangua ndio kufanikiwa.

    Lowasa namwona ni mtu makini pekee katika serikali ya Kikwete ambaye pekee aliyethubutu kujivua gamba binafsi kwa kujiuzuru Uwaziri Mkuu baada ya kashfa ya Rishmond.

    Wangapi wana kashfa nzito lakini Kikwete anakula nao sahani moja? Naweza sema Lowasa ni shujaa kwani viongozi wabovu wamejaa serikali ya Tanzania kuanzia na Mkulu mwenyewe lakini hakuna hata mmoja anayethubutu kujiuzuru au kuwajibishwa, badala yake wamejenga dhana ya kulindana.
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM ingekuwa na UWEZO wa kumvua gamba EL ... wangekuwa tayari siku nyingi wameutumia UWEZO huo adimu ..kufanya mambo mengi ya Kijasiri na kimaendeleo kwa chama chao na jamii. Kwa kuwa hawana uwezo huo ..ni doto na ni upuuzi kusubiri CCM iliyo nyongonyea na kunyauka ..kufanya ..THE IMPOSSIBLE!! Na kumtikisa EL ... BAD FOR THIS COUNTRY!!
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa is no more.
    Wait n see
    OTIS
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    CCM ni chama makini kimepitia misukosuko mingi tu.. huu nao utapita tu... suluhu litapatikana watu wataekana sawa

     
  11. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WHAT DOES CCJ HAS TO DO WITH OUR BILLIONS OF MONEY GOT LOTS? COME ON JK DON'T FOOL YOUR SELF WITH CCJ ISSUE!

    We would like to hear about those who misuse our resources and let CCM into bad shape!

    Sorry I will be back soon!
     
  12. l

    luckman JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kuna watu wanajua fitina za siasa sio el aka mamvi, yeye najua kutumia pesa sio mdomo kama mnabisha tulia muone mambo yanavyokwenda!
     
  13. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajidanganya,rais kikwete anajua umuhimu wa el lwenye chama,nakuhakikishia chama kiatoka imara na el ataendelea kuwa mnec,na baadae mungu akimpa afya awaongoze watz
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona hakukanusha tuhuma za Richmond, hana lolote ni papa tu !
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Agreed ..!!

    ....... BUT

    It depends on how MUCH is JK !!
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kujiuzuru kutokana na kashfa hizo ni jawabu la Lowaza kukubali kasoro katika uwajibikaji wake kama kiongozi, sasa jibu gani ulitegemea?
     
  17. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    ni hivi ndugu zangu............EDWARD NGOYAI LOWASA haoindoki ccm.......
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakubalina na wewe kuwa EL atabaki LAKINI sikubaliani na wewe kuwa kubaki kwake ni kwa sababu ulizotoa! JK hana uwezo hata akitaka kumvua gamba EL. Na Tatu Pamoja na Mungu kuwa na uwezakano mkubwa kusaidia afya ya EL ... but being honest .. The stress and all the frictions politically and socially ..am telling .... has all the ability to compromise the dudes health in a bad way!!
     
  19. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Chuki zenu na story za kumchafua lowassa zinawaponza lowassa ni miongoni washupavu walioko tanzania yeye alikubali kujiuzulu kwa dhana ya uwajibikaji ni viongozi wangapi wamekutwa na kashfa tena za moja kwa moja lakini bado wanang'ang'ania nyadhifa zao?

    Ya Ngeleja, Jairo hamjayaona? why Lowassa? Chenge alikutwa na hela nyingi tu na akajiuzulu lakini haandamwi kama lowassa jiulizeni kwa nn?

    Na siku zote mti wenye matunda ndo hupigwa mawe lakini endeleeni mwisho wa siku mtabaki na aibu ka nilivyosema awali tunarudi arusha na ushindi na mapokezi makubwa yanawangojea ndo hapo mtakapokufa na vijiba vya roho
     
  20. m

    mmemkwa Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go TANZANIA 2015 VOTE NEW EDWARD LOWASSA 2015
     
Loading...