Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ahudhuria viwanja vya Maulid Mnazi Mmoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gambachovu, Feb 5, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nimemwona mwanasiasa huyu kwenye mkesha wa Maulid huko Mnazi Mmoja,usiku wa kuamkia leo...kavaa suti kama ya dark blue,kasimama alongside mgeni rasmi (Mohamed Gharib Bilal),Ali Hassan Mwinyi,na wengineo...

    Ila,ni kama ENL anadhoofu!
    Waliotoa hotuba ni pamoja na Rais Mstaafu wa awamu ya pili.. Anaonekana ana siha bora zaidi na wajihi angavu zaidi kumlinganisha na ENL!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Atakuwa kachoka na zile harambee za makanisani.
    Maulid ya nani? Rejia was a christian...
     
  3. H

    HADJ DROGBA Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu anatanga tanga huyu,si angekaa akashughulika na afya yake kwanza!hajionei huruma?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maulid kwani maana yake nini?
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuzaliwa Mtume S.A.W.
    Kesho kazi kama kawa...
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    watanzania na kauwezo kadogo ka kufikiri mnakimbilia ku judge by appearance'huo ni ujinga bana huwezi ku judge book kwa kusoma cover'some kitabu kizima'yule jamaa achana naye ni milionea hata ukichanganya ukoo wako wote hamumfiki hata nusu
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nafikiri ana msongo wa mawazo..
    We mtu kapewa jina Godfather unadhani cheo rahisi hicho?
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ni sababu ya mitungi...
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hiyo inahitaji darsa...
    Ila ya leo ni kuzaliwa Mtume S.A.W.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Rudi ukajifunze upya...
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule ni mgonjwa.......alipatwa na mild stroke mwaka jana.......na kama ungemwangalia vizuri mikono yake inatetemeka tetemeka......kwa sasa anatumia vidonge vya kuondoa hali hiyo toka indonesia na malyesia..vidonge vile ni vizuri ila tatizo lake huyu jamaa ni pombe....anakunywa sana Remmy-martin .....akiacha kabisa hii kitu itamsaidia kupona....
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui hawa wanaoenda Apollo wanakosa nini ambacho Lowassa anacho...

    Wanaoenda kwa matibabu hospitali ya Aga Khan hospitali inayojulikana kwa gharama zake na bado haifulii wagonjwa...

    Kiufupi we ndiyo wa kwanza kunielimisha uhusiano wa fedha na afya ya mtu...

    No wonder wazee wa zamani walifikisha 100 +... Na sasa jibu ninalo.. So it's all about wealth...
    Point taken boss..
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii partial knowledge inanitosha...
    Ili mradi nimejua kesho siku ya kazi basi!
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lHiyo Remmy Martins ina alcohol %age kiasi gani?
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sasa umilionea una husiana nini na ugonjwa? Magamba utawajua tu
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wabongo hatuendelei, tunaridhika na partial knowledge, kisha tunaanza kuzifunza kwa wengine kama ndio ukweli usio shaka
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ee Mwenyezi Mungu mjalie Lowassa afya njema ili atukomboe 2015.
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah..
    Na umri wangu huu,nianze tu kuhudhuria madrassa...kweli... Nianze ALIF... Bado hadithi za mtume,mwaka wa imani ya Kiislamu... Aah Gaijin hujanitendea haki kwa post yako hiyo.... Bado mambo ya kusoma Juzuu... Pls bana..
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ila kwa spidi aliyonayo,hata kama atafika 2015 akiwa bed ridden..achilia mbali kwenye wheel chair...,atagombea tu!

    Ushauri wa bure..
    Ajiunge rehab....
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hahahaha kumradhi

    Basi mkuu kaa vyote hivyo huvijui au unavijua juu juu, acha kuvitolea maelezo kwa sababu unapotosha
     
Loading...