Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa agawa tisheti kanisani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by uvivumwiko, Mar 24, 2010.

  1. u

    uvivumwiko Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kuwa Kampeni za ubunge zimeanza kwa mbunge wa jimbo la Monduli kugawa tisheti makanisani. Ilikuwa jumapili ya tarehe 21/3/2010 niliposhikwa na butwaa kuona Lowasa, mkewe Rejina na wasaidizi wake wakigawa tisheti zenye maandishi IMEKWISHA kanisani Monduli. Hii siyo rushwa? PCCB wanasemaje?

    Inasemekana kuwa waumini wa makanisa ya katoliki na Lutheran waligombania Tisheti hizo kudhihirisha kuwa WAMEDANGANYIKA.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    anajiandaa kugombea ubunge tena huko kwao! hana lolote!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umeenda sawa koote, lakini hapo kwenye red ndo umekuja kuchemsha!

    Lutheran na Katoliki walikutana katika mazingira gani ya Ibada?

    Lakini pia na ijulikane EL ni muumini wa kawaida sana wa madhehebu yake, je kila akifanya msaada , hata kiimani, ionekane kana kwamba anatoa rushwa?

    Lakini hiki ni kipindi cha kwaresma kwa watu wa madhehebu uliyotaja, na katika kipindi hicho, wakristu wanatakiwa kujinyima na kuwapa wenye uhitaji, huoni kwamba alitimiza hilo?
     
  4. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    'imekwisha',nini?.
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We Mvivu Daima,
    Naona hapa umetudanganya! Kwanza ulianza habari kuwa ...inasemekana....(yaani hukuwepo umesikia tu kwa watu), sentensi iliyofuata unasema....Ilikuwa jumapili ya tarehe 21/3/2010 niliposhikwa na butwaa kuona Lowasa, mkewe Rejina na wasaidizi wake wakigawa tisheti zenye maandishi IMEKWISHA kanisani Monduli (je inamaanisha hapa kuwa ulikuwepo in person na kuona ugawaji ukitendeka? kama ulikuwepo lilikuwa kanisa lipi?,
    halafu uwongo wako mwnigine unamalizia...Inasemekana kuwa waumini wa makanisa ya katoliki na Lutheran waligombania Tisheti hizo kudhihirisha kuwa WAMEDANGANYIKA. (hapa tena umeonyesha kuwa haukuwepo katika eneo la tukio, lakini pia kukuambia wewe ni mwongo...Walutheri na Wakatoliki waligombania hizo Tshirts wapi maana hawa watu wanasali katika makanisa tofauti....hapa inaonyesha wewe ni mwongo mkubwa sana na haufai kuwa source ya information ya JF...moderator inabidi aangalie post zako...maana si za kweli na hazijafanyiwa utafiti wala upembuzi wowote kabla haijapostiwa.....you have misleaded us!!!!!) Acha unafiki na uongo. Say the truth to ashame the devil. Your info pose integrity and reliability doubtness!!!!!! If you are offended you deserved it as we can read between the lines!!!!
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    uvivumwiko
    Junior Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Mon Mar 2010
    Posts: 2
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    No comment.....
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    that is typical m-Tz!! Lazma arembe, ajichanganye na ajifanye alikuwepo... Matokeo yake unaandika kitu ki-umbye'mbeya na kupoteza hata maana halisi
     
  8. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atakuwa anajiandaa na "Good Friday" Kwi kwi kwi kwi:rolleyes:
     
  9. u

    uvivumwiko Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Narekebisha sentensi kama ifuatavyo. Nilisikia kuwa EL aligawa tisheti kwa nyakati tofauti katika makanisa hayo. Mimi sikuwepo kwenye eneo la tukio. Nakubali nimechemsha kutokuiweka sentensi sawa.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa ujasiri wa kukiri. Ni wachache sana hifanya hivyo.

    Karibu JF maana unaonekana ni kuku mgeni.
     
  11. u

    uvivumwiko Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama maneno hayajakaa vizuri ukweli unabaki palepale tu kuwa Tisheti ziligawiwa kanisani. Inaonekana wewe ni swahiba wa Rushwa na ufisadi.
     
  12. m

    mgololafinyonge Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yeye ni muumini kama mtu mwingine yeyote katoa kama sadaka kwa Mungu wake anayemwamini kwa wahitaji ukizingatia ni majira ya kwaresma sioni kama ni rushwa mnyonge mnyongeni haki yake mpeni
     
  13. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lowasa kafanya vyema.

    Hapo zamani tulipokuwa Wadogo tulikuwa tunagawiwa Nguo kutoka kwa Wafadhili (Wachungaji / Mapadre) wa Kizungu tukapokea, vivyo hivyo hizo za Mh. Lowasa alizogawa tumezipokea kama tulivyokuwa tunapokea hapo awali.
     
  14. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imekwisha sulubu ya Richmond!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwani wamelazimishwa kupokea hizo tshirt mwache agawe hata mafenesi.Mbona yule anayeenda kuzindua album za kwaya na kuchangia hamsemi kama hiyo sio rushwa
     
  16. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    anatoa sadaka....ni haki yake kama mbunge aliyeko madarakani....sio kila kitu huyu jamaa anachofanya tuwe tu tunamhukumu vibaya....Lowas is not the news anymore ndio maana tunashindwa kufika mbali kwa kujadili watu badala ya hoja...we cant discuss same thing same people for years...........
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Uvivumwiko,

    Hongera saaaaaaaana kwa kukubali kukiri kosa na kukubali kulirekebisha.Tuko pamoja endelea kutuletea habari bila kuweka ushabiki wala chuki.
     
  18. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    teh teh teh, kaka lazima ujipange kabla ya kuleta thread zako japa JF, hizi ni challenges tu, usiogope ila lazima ufanye utafiti na analysis ya vitu vyako viwe na mantiki kabla ya kuvileta hapa jamvini - kuna wazee humu. usipoangalia utaambiwa mvivu kweli kweli! - kaza buti safari ndefu hii...

    nakupa moyo tu mjomba....mwanzo mgumu, nimekupa thanks ya kwanza please note down but do more reasearch before....
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    karibu kijana janvini
     
  20. B

    Boca1 Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kama ameona hana hoja au uhakika wa alichikisame anastahiri pongezi
     
Loading...