Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa afunika Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwamkata muhamad, Apr 21, 2013.

  1. m

    mwamkata muhamad Member

    #1
    Apr 21, 2013
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli amedhihirisha nguvu kubwa na utajiri wa watu aliyonao, baada ya kupata mapokezi makubwa Mkoani Iringa.Lowassa amewasili Iringa asubuhi hii akiongozana na wabunge karibu wote wa mkoa wa Iringa,kwa ajali ya Harambee ya ujenzi wa kanisa na Kituo Cha radio Cha overcomers.viongozi wote wa Chama tawala Mkoani Iringa na Serikali nzima imempokea Mh Lowassa.
     
  2. tunduruboy

    tunduruboy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2013
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    kutafuta uraisi makanisani
     
  3. S

    Selungo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2013
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anamhonga hata Mungu??? Rushwa kweli haina woga.
     
  4. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 659
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    ungeweka na picha nadhani post yako ingenoga zaidi,
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Apr 21, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,061
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Hayo Mapokezi atakuwa amejiandali yeye Mwenyewe, ni sawa na wewe un akuwa na Part home, Unaandaa kila kitu mwenyewe na baadae sasa unaoga unavaa freshi na unakaa kusubiria uhudumiwe msosi na vinywaji ulivyo andaa mwenyewe
     
  6. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MBUNGE FILIKUNJOMBE KUSHUHUDIA TUZO YA LOWASSA IRINGA LEO,MAPOKEZI MAKUBWA AANDALIWA





    [​IMG]
    Mhe.Lowassa
    MBUNGE wa jimbo la Ludewa Deo Filikunjombe ni miongoni mwa wabunge watakaoshuhudia hafla ya waziri mkuu wa zamani Edward Lowassa kutunukiwa tuzo ya heshima leo mjini Iringa.​

    Akizungumza kwa njia ya simu kutoka mjini Dodoma ,Filikunjombe alisema kuwa anategemea kuwasili mjini Iringa kwa ziara ya siku moja kwa ajili ya kumuunga mkono Lowassa katika mwaliko wake wa kushiriki harambee ya kuchangia ujenzi wa Kanisa .

    [​IMG]
    Mbunge Filikunjombe ​
    Hata hivyo waumini na uongozi wa huduma ya injili na uponyaji ya Overcomers Power Center (OPC) chini ya Askofu Dkt Boaz Sollo ambao leo ​
    wameandaa mapokezi makubwa kwake kwa ajili ya kumpokea Lowassa kutoka katika uwanja wa Ndege Nduli majira ya saa 3 asubuhi atakapowasili kwa Ndege na kuelekea katika ukumbi wa St Dominic ambako kutafanyika shughuli hiyo kuanzia muda wa saa 6 mchana .​

    Akizungumza na waandishi wa habari jana askofu Dkt Sollo alisema kuwa mbali ya kumtunuku tuzo hiyo Bw Lowassa pia kiongozi huyo anataongoza harambee ya kuchangia ujenzi wa jengo la kanisa la OPC linaloendelea kujengwa katika eneo la zizi la Ng’ombe ambapo zaidi ya Tsh. Milioni 250 zinahitajiika kukamilisha ujenzi wa jengo hilo pamoja na kituo cha Radio Overcomers Fm (98.6 Mhz)kilichopo mjini Iringa . ​

    Dkt Sollo alisema kuwa lengo la OPC kumwalika na kumtunuku tuzo ya heshima Bw Lowassa ni kutokana na kuwa jirani zaidi na jamii na amekuwa akiitika wito wa makundi mbali mbali na kuyasaidia bila ubaguzi wowote hivyo kutokana na mchango wake huo kwa jamii wao kama kanisa wameona ni vema kuutambua mchango wake huo na kumwalika ili kumpa tuzo hiyo maalum kama ahsante kwake.​

    “ Tuzo hiyo itampa moyo zaidi wa kuendelea kuwa karibu na jamii na kutambua pia mapokeo ya jamii ambayo amekuwa akiisaidia mara kwa mara ….ikiwa ni pamoja na kuendelea kusaidia kuendeleza amani nchini kwa kuchangia nyumba za ibada”[​IMG]
    Askofu Dkt Sollo ​
    Dkt Sollo alisema kuwa Lowassa ambae ni mbunge wa jimbo la Monduli mkoani Arusha amekuwa kipenzi cha wengi hata wale wasio wapiga kura wake na kuwa uongozi wake kama waziri mkuu wengi walitokea kumpenda na kuwa toka alipojiuzulu nafasi hiyo ya uwaziri mkuu hajapata kufika mkoani Iringa hivyo sehemu kubwa ya wana Iringa wana hamu kubwa ya kukutana nae kwa mara nyingine.

    Hata hivyo baadhi ya wakazi wa Manispaa ya Iringa wamepongeza hatua ya OPC chini ya Dkt Sollo kuamua kumtunuku tuzo hiyo Lowassa na kuwa ni kweli anastahili kupewa tuzo kwani ni miongoni mwa viongozi waadilifu na wachapa kazi hapa nchini.

    MyTake: Kweli Maajabu Hayataisha Nji hii, labda sikuhizi neno "Muadilifu" limebadilishwa maana...
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,120
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 113
    Na isomeke:Waziri mkuu aliyelazimishwa kujiuzulu kwa kashfa ya ufisadi.
     
  8. k

    kajugu JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mmhh..huu mkakati si mchezo.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,314
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    nilijuwa tu itakuwa ni ishu ya Kanisa.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,962
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Na msigwa naye yumo?
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,962
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Hahaaa, Ben au bean Saanane? kazi mayo CDM mtajaribu kujikuna huku na kule lakini mwisho wenu chali, Vipi mkuu yule mjukuu wa balozi ana umri gani sasa?
     
  12. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,157
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 113
    Lowasa hajawahi kuwa waziri mkuu mstaafu. Usipotoshe umma kwa kuvimbisha tumbo lako
     
  13. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa ni jembe
     
  14. m

    mamseri JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 28
    ni ukweli usiopingka kuwa huyu mh.anajiandalia kili kitu mwenyewe. Hata arusha alishaandaa maandamano ya kumpokea kamanda wa polisi akayazuia. Ndo zake anaratiba iliyoandaliwa na wapambe wake mpaka mwishoni mwa 2014
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,962
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Lao moja na SLAA hawa, sasa sijui nani atasimama 2015, SLAA au LOWASA, manake naona akina Saanae wameanza kujikuna
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,962
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Aitweje?
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,962
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    atatafutiwa tu Mpini aingiziwe usihofu mkuu
     
  18. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,060
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Kijana upo?
    Vipi umeacha kutembea na sumu mfukoni?
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,060
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Hatutaki wapiga kelele kwenye mikutano yetu
    Msigwa ni mpiga mayowe
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,962
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Anaandaliwa na CDM kuchukua nafasi ya SLAA, wanaona anafiti kutokana na kuwa mkristo kuliko kumpa ZITTO nafasi hiyo.
     
Loading...
Similar Threads - Lowassa afunika Iringa Forum Date
Lowassa Afunika Dakawa,Ni akiwa Njiani kwenda Dodoma Jukwaa la Siasa Jan 23, 2016
Lowassa afunika dar Jukwaa la Siasa Dec 22, 2013

Share This Page