Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa afuata upako kwa 'Nabii' wa Nigeria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngao One, Jun 11, 2011.

  1. N

    Ngao One Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu wa zamani aliyejiuzulu mwaka 2008 kwa kashfa kubwa ya ufisadi ya Richmond, Edward Lowassa, ametuma ujumbe wa watu wawili waende Nijeria kukutana na Pastor TemitopeBalogun Joshua a.k.a. Prophet T.B. Joshua ambaye 'alimtabiria' Mbunge Beatrice Shellukindo kuwa Lowassa atakuwa Rais wa Tanzania baada ya uchaguzi wa mwaka 2015.

    Wajumbe hao wa Lowassa ni mtoto wake Frederick Lowassa na mshauri wake mkuu wa masuala ya vyombo vya habari, Absalom Kibanda, ambaye ni mhariri wa gazeti la Tanzania Daima linalomilikiwa na Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe.

    Frederick na Kibanda wako safarini Nijeria kwenda kuchukua 'upako' ili wamletee Lowassa asafishe nyota na kuepuka na dhoruba kubwa ya kisiasa katika kipindi hiki kigumu ambacho wajumbe wa NEC ya CCM wamedhamiria kuwafukuza mafisadi kwenye chama, akiwemo Lowassa, Andrew Chenge na Rostam Aziz.

    Wajumbe hawa wa Lowassa wanatarajiwa kukutana na TB Joshua siku ya Jumapili Juni 12, 2011, ambayo mchungaji huyo atakuwa anasherehekea birthday yake na atawapa "dawa" wamletee Lowassa Tanzania ili asafishe nyota yake.

    Ikumbukwe kuwa 'nabii' huyu wa Nijeria aliwahi kumwambia Mbunge wa CCM, Beatrice Shellukindo, kuwa anatabiri Lowassa atakuwa Rais ajaye wa Tanzania.

    Beatrice, ambaye mume wake William Shellukindo, aling'olewa ubunge kwenye jimbo la Bumbuli na kina Lowassa-Rostam-Chenge na kisha wakamuweka January Makamba, sasa amehamia kwenye kambi ya kumpigia debe Lowassa awe Rais pamoja tuhuma kubwa za ufisadi dhidi yake, ikiwemo kujilimbikizia sana mali, ufisadi wa Richmond, kununua hekaru la sh bilioni 1 London na mengine mengi.

    Siri ya Edward Lowassa nje | Gazeti la MwanaHalisi

    Eti huyu fisadi kweli anadhani atakuwa Rais wa Tanzania?
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumwa na samweli sitta wewe punguwani
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Hao wameenda kuchukua waganga wa kienyeji wanajifanya wanaenda kwa TB Joshua kama geresha tu. Wamefuata waganga wa kienyeji huko.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawewe ni great thinker?
     
  5. W

    Warofo Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe unapakatwa kweli na Lowassa. Kila mara ujitokeza kumtetea bwana wako kwa pesa chache unazopewa. Kazi unayo kijana
     
  6. W

    Warofo Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno, maana Lowassa anatafuta Urais by any means necessary
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    huyo tb joshua anahusiana vipi na mambo ya lowassa?kwani huyo joshu ni mganga wa kienyeji au ni nini?
     
  8. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hivi kweli hata kama angefuata upako wapi Mungu si mnafiki hata kidogo kama wapiga ramuli.
    hHi nchi ikiongozwa na mtu kama huyu tumekwisha na wala Watanzania hatujasahau bado tunauguza
    vidonda.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180


    nimecheka sana uliposema "ramuli"
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mnataka kumchafua mtumishi wa Mungu kwa kumuunganisha na huyu fisadi nyangumi...
     
  11. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli mimi na msimamo wangu itokee eti namkubali Lowassa kwa sababu tu kaenda kwa nabii au mpiga ramli! Atishikaye huyo mwendawazimu na pia lazima mfuasi wa hizo imani. Lowassa lazima ajibu hii hoja lasivo akubali kuwa bado anazipokea na kushabikia kashfa.
     
  12. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa ni mwizi mkubwa , ni sawa na shetan. Hawezi kusafishwa.
    Lowasa , rostamu chenge ni pembe tatu za shetani
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    yaani fisadi katili namna hii ndo awe rais? basi nchi kwishney kabisa
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Maswali na majibu ya humu yananifanya nicheke tu! bwahahahah hahaaaa haaaa!:behindsofa:
     
  15. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa naanza kuamini kuna baadhi ya watu wanaendesha maisha yao kwa kumuongelea Lowassa.
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mtumishi wa Mungu nani TBJ? USANII!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna dhambi isosafishika kwa mujibu wa dini mloletewaNa wazungu na waarabu?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Watu mbona mna jazba namna hiyo?? Huyo Lowasa hasafishiki.
     
  19. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ha ha hii kali
     
  20. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Sisi wateule tunatazama mchezo huu kwa umakini mkubwa! Lengo letu ni kupata kiongozi bora kwa wananchi wake, hayo makundi yatakufa kifo cha kadhia.
     
Loading...