Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa afananisha dhana ya gamba na kitunguu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Dec 8, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kumbu mhe lowasa alisema mengi nec na kufananisha dhana ya ccm kujivua gamba na kitunguu eti kila hatua ina gamba ukiamua kuvua patabaki patupu kadhalika ccm wakiamua kuvuana gamba habaki mtu
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli swala zima la Gamba la UFISADI huko CCM haina tofauti na Kitunguu na MAGAMBA yake yalioumana tangu nje ha mle kati kati kabisa ambapo wengi wengi wangetarajia kusiwepo na biashara yoyote ya aina hiyo hata kidogo.

    Na ni kwa sababu hii ndio maana narudia hapa kwamba Umma wa Tanzania kwa hasira kali juu ya ufisadi na hivi sasa utekwaji wa madaraka yetu kujitungia Katiba Tuitakayo, tunakusudia kufyeka idadi kubwa ya wabunge wa CCM tangu sasa hadi huko 2015 toka kwenye 250 hadi viti 78 tu!!!!!!!!!!!

    Na hilo liko njiani, shauri yao wale wanaoamini tu mambo kwa kuona kwa macho bila kujichukulia tahadhari mapema!!!!!!!!
     
  3. s

    shukia Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli EL alisema hivyo, basi ujue CCM imeoza na ndo maana gamba "limekakamaa". Shime watanzania, kitunguu kilichooza hakifai hata kutolewa gamba lake moja, ni shurti kitupwe mbali.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    EL ni balaaa mfano wa kitunguu umemaliza kila kitu,ukizingatia CCM wote wanamagamba je wote wataweza kujivua?
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hawawezi kujivua gamba wao wenyewe kwani CCM ndo gamba hivo Watanzania tuinyime kura ili tupate watu makini
     
  6. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama kweli haya maneno uliyasema nakupenda mh. EL, ila sipendi uwe rais wangu, kwani hata ukiwa rais utapata wapi watu wa kuunda serikali yako kwani wote ni magamba.....teh teh teh.
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama tunakubali kwamba Edo si msafi,basi lazima tukubali pia MTANDAO wote si msafi.Hatuwezi kumtoa kafara Edo peke yake.Wako wengi.Kama na wao hawawezi kujivua basi ni vema wamwache Edo aendelee na harakati zake then Watanzania wenyewe wataamua.
     
  8. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I like it!!
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alisema wapi na lini!
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa bana..atalia sana mwaka huu..
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lowasa atawatesa sana mwaka huu!!
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    EL Kiboko akihojiwa na Tbc amesema eti vingozi wanakabiliwa na skendo wamuige yeye kwa kuwajibika kujiuzulu du! Sijui mafisadi wanatuonaje sisi wanananchi?
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    au wanafanana na kabeji

    Si kutoa magamba tu kuwa ukiondoa la juu linaki la ndani nalo gamba shart liondoke
    ... Pia magamba haya yanaoza
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    ninachojua mimi ni kuwa ccm hawawezi kumuvua EL gamba wamwache aendelee na harakati zake za urais hili gamba lake hata kama ni gumu sisi wananchi ikifika kwenye kura tutaliondoa hata bila ya yeye kulia wala kulalamika
     
Loading...