Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aanza kueleweka, atoa agizo kwa wananchi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Karibuni masijala, Oct 21, 2012.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi

    Mheshimiwa Edward Lowassa; Amekiri alipoanzisha mjadala wa tatizo la ajira kwa vijana ni bomu linalosubiri kulipuka HAKUELEWEKA.

    Ni kweli serikali kwa kumtumia Mhe mama Kabaka walijibu mapigo na wengineo ndani na nje ya ccm na serikali.

    Leo Mheshimiwa amesema wameanza kumuelewa akakazia kama wagombea Urais mataifa makubwa kama vile marekani wakina Obama na mwenzake wanazungumzia tatizo la ajira sie ni wakina nani tusione ni tatizo tukachukua hatua hata mmojammoja kulitatua.

    Kuhusu vikoba amewambia Wanawake wawatume wabunge bungeni wakadai mabilioni ya JK Sasa yapelekwe kwenye VIKOBA na si mkoani tena. Akatoa wito kwa mbunge atakayekataa kutetea VIKOBA Anyimwe KURA!!!

    Ni kweli kutoka eneo la tukio na taarifa za habari, vituo vya channel 10 na ITV kwa kina.

    Wanajamvi wabunge, wapinzani wake, wapambe, wana vikoba, Serikali, Waliokosa ajira hasa vijana, Wanajamii forums tuchangie hoja hizo mbili Karibuni
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu si ni Fisadi! Richmond na mvua za thailand ?
     
  3. K

    KIBE JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu ukweli uko wazi jamii sasa inaaza mkubali sana kuwa ndie kiongozi anayeweza kuikomboa hii nchi ..tuache siasa za majungu..leo nimeona kinamama ambao ndio wapiga kura wakuu katika siasa za tanzania wanamshangilia si kawaida wakati anazindua mradi wa vikoba..

    Shime chadema acheni kuzungumzia watu sasa sijui nani fisadi nani mwizi siasa hizo sasa zimechuja ..jengeni chama kwa mtindo wa kutoa mipango yenu mtafanya nini zaidi ya ccm wanachokifanya..
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Fisadi oyeeeee

    Kamata mwizi men

    Richmond

    Mvua za Thailand
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Japo mimi ni mshabiki wa EL achaguliwe kuwa mgombea kupitia CCM, its not right kumuita "rais mtarajiwa" wakati ambao hata uhakika kuwa atagombea haupo!. News na mimi niliiangalia na nimemsikia vema. Jambo moja zuri ni kuwa tofauti zilizokuwepo baina yake na "Rupert Murdoch" wetu zimemalizika, sasa EL anaonekana kwenye "Sky News" yetu!. Hapo nyuma, ilikuwa ni marufuku kwa sura yake kuonekana popote kwenye tv yake!.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    unaweza share tofauti zao hasa zilikuwa juu ya nini?
     
  7. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yamekuwa haya
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Exim bank
    DTB Bank
    Bank of baroda

    Sasa lowasa hoyeeeeeee.........
    2015 chiniiii chin zaidi.

    V
    SENGEREMA
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huu upepo wa uraisi bado unavuma upande wake,,,, Mimi tofauti na Zitto Kule CDM, huku CCM namuona EL pekee wengne Wote hawana kauli thabiti kama Magubegube tu.
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona povu linakutoka hivyo? unajua kuwa speedd has magnitude and no direction? sawa inayo 280 ila haina uelekeo........
     
  11. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 621
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Who is Rupert Murdoch?
     
  12. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kwa magnitude na direction nimekubali,so jamaa speed tu with no directon!
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hahahaha

    kisayansi zaidi
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    Heshima mkuu Pasco, utuambie juu ya huyu mmasai, mbona ana kiu saaaaana ya kuwa rais?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mla Rushwa mkubwa!
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Kiukweli sijui, ila ninachojua, nilipeleka prog yangu pale yenye insert ya EL, jamaa wakagoma kuirusha mpaka nilipolazimishwa ni mu edit kumuondoa!. Jamaa wakaniambia EL haruhusiwi kuonekana kwenye screen yao!. That was then, now EL anatamba vilivyo kwenye screen yao tena with long insert!.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    Inaweza kuwa vimwana lol
    kama Masha?
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiu ya kuwa rais ni yeye au Taifa lina hali mbaya ndilo linalomtaka mkombozi wa type yake!. Yeye mbona ameshasema wasi, tutazungumzia kuvuka daraja, tutakapofika darajani!.
     
  19. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,852
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Pasco,

    Rupert Mardoch wetu amekuwa ana msukumo gani kwenye siasa za Tanzania? maana huyu Mardoch wa kweli ana nguvu sana na anaweza kuyatumia magazeti kushawishi upepo wa mawazo ya wananchi.

    Sasa huyu wa kwetu na Sky News ya TZ hakuna kitu, nani amemtuliza?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyo anafahamika kwa Rushwa tena zile kubwa kubwa
     
Loading...