Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aandika Kitabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gigo, Mar 28, 2008.

  1. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2008
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 438
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ina shangaza Siku zina pita...nyie kama viongozi Bado Hamuonyeshi upendo kwa wananchi wenu Wanao wachagua..Hamchangii vizuri fikra zenu Kama inavyo stahiki...

    Hai vuutii kwa kiongozi kama wewe Kujitetea Hovyo hovyo kama una vyo fanya...Mimi bado nina amini ulitapeliwa...sema ukweli Lowasa..

    Tuna hitaji kitabu Chako...!! tuta vitumia hata kwenye Mitaala ya shule zetu...hata Chuo kikuu ca dodoma Wana ki hitaji...

    Sisi vijana tuta pata hela Kila tunapo Uza Richmond FACT book!!

    Tumia muda vizuri...
    Thank you...!!
     
  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wazo zuri....
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mke wake Regina aliandika kitabu.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You guys can't be serious. Yaani unatafuta kudanganywa kana kwamba uliyodanganywa hayakutoshi!?
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 5, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkewe ameshaandika nayeye atafuatia.
     
  6. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado-si-jakiona
     
  7. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa una maana gani kusema hivyo, kama unasema kwa dhati ya moyo au umeandika kwa kebehi lakini yote kwa yote (msemo wa Maulid Kitenge) ujumbe wako umefika na mimi kwa dhati ya moyo nakuunga mkono.

    Kuna jambo najiuliza kuhusu Lowasa nakosa jibu kabisa. Naomba labda kwenye kitabu hicho au hapa jamvini nitasaidiwa:

    1. Tume ya Bunge ya Mwakyembe haikutamka moja kwa moja kuwa Lowasa ni culprit wa Richmond ili walisema yeye mwenyewe apime uzito aamue. Kama alivyosema mwenyewe kuwa mimi ni waziri mkuu na ndiye nayesimamia utendaji wa serikali yote na kwa kuwa makosa ya richmond yalitendwa na watendaji wa serikali walio chini yangu, na kwa kuwa inaonekana anayetafutwa sio Lowasa (hii ni kweli maana mpaka leo hajashtakiwa) bali ni uwaziri mkuu basi naachia ngazi kweli, akaachia uwaziri mkuu ndio ikiwa mwisho wa hadithi. Angekuwa anatafutwa Lowasa na sio uwaziri mkuu tungeshasikia naye kesi yake iko Kisutu siku nyiiiingi.

    2. Lowasa hajashtakiwa, wala hakustaafishwa ila ni waziri mkuu mstaafu, kwa hiyo kuondoka kwake ilikuwa ni kuwajibika(Mwinyi aliwahi kuwajibika lakini baadaye akaja kuwa Raisi wa nchi hii)

    3. Sijaona wala sijasikia kiongozi wa upinzani wala wanaharakati wala wapiga vita ufisadi wa CCM wakitia shime kuwa Lowasa ashtakiwe rasmi zaidi tu ya maneno ya pembeni ambayo sisi kwetu tunaita majungu

    4. Mara nyingi wanasiasa au wanaharakati wakiona kuna kiongozi kafanya madhambi na dola inamlinda huwa wanaitisha maandamano au nguvu ya umma kutaka serikali imchukulie hatua huyo mwanasiasa, jambo hili sijaliona likitendeka kwa lowasa kwanini? Nafsi zao zinawaambia hana hatia yoyote

    4. Dola imemuona hana hatia, Mahakamani hajafikishwa, tume ya Bunge katika taarifa yao rasmi haikumhusisha moja kwa moja Lowasa na Richmond haya mengine yanatoka wapi?

    Edward Lowasa yawezekana ana mapungufu mengine kama mwanadamu yoyote lakini kwa hili la Richmond mimi namtetea hadi nipate uthibitisho mwingine tofauti na hali ilivyo sasa.

    Naam, Lowasa andika kitabu ueleze ukweli wote, wapo wengi ambao tunajua kupima mambo kwa kuaangalia pande mbili zote kuliko kushabikia tu. Wewe bado ni shujaa tu.................................
     
  8. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitabu chako Kita uza sana!!- tena uta wasaidia hata watoto yatima!!...
    viongozi wa Tanzania andikeni vitabu..

    Lowasa Andika kitabu!!....
     
  9. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lowasa tunakusihi tena andika kitabu...
     
  10. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Richmond fact book..
     
  11. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunataka aandike na yeye..
     
  12. Mjamii

    Mjamii JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2015
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 798
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    How I witness the signing of Kahama goldmine in Canada and UK
     
  13. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii topic Ina Miaka ...Lakini Lowasa Kichwa Ngumu...
     
  14. WayOut

    WayOut JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2015
    Joined: Jun 18, 2015
    Messages: 776
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaamua kuwa shigongo! Mwaka huu atafanya kila aina ya biashara ili arudishe hata robo ya alicho poteza oh! No! Nauli ya kutorokea nje maana lazima matokeo akayasikilizie nje ya nchi magufuli kesha wapa notes mda mrefu wamkimbie mapema kabla haijawa dhahama
     
  15. k

    kemi2011 JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2015
    Joined: Dec 25, 2013
    Messages: 507
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Na Magufuri awe wa kwanza kutoroka kwani kesi ya nyumba za umma inamsuburi. ..zigo analo na mengine mengi. ...
     
  16. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2016
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 438
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tupo na tulishauri kitambo....
     
  17. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 2,089
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Sioni JPM anapohusika. Ulikuwa uamuzi wa Baraza la Mawaziri. Muulizeni huko Bw. Sumaye atawaelimisha ninyi UKAWA!!
     
  18. J

    Jakasaye JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2016
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 213
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Kitabu kiitwe, RICHMOND: What really happened
     
  19. kukundege

    kukundege JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2016
    Joined: Aug 3, 2016
    Messages: 430
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Malipo yako kwa post hiiii....ni kama 21000 maana umetumia muda mwingi kuandika
     
  20. kukundege

    kukundege JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2016
    Joined: Aug 3, 2016
    Messages: 430
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Kuandika uharooooo...mtupu
     
Loading...