Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa aamua kuingilia kati Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NGONYA NM, Mar 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    NGONYA NM Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuona jahazi linaelekea kuzama hatimaye mh lowassa ameamua kuingilia kati,habari za kuaminika zinasema kwamba yupo kwenye mazungumzo mazito na wazee wa kimila wa arumeru(washili)nyumbani kwake monduli.hii ni ktk kuweka mazingira sawa. Ushauri kwa washili simamen ktk majukumu yenu achaneni na siasa zakupendelea ccm iliyokosa dira. Source: rafiki wakaribu wa nywele nyeupe.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    tumeanza na MUNGU
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaishia na SHETANI
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    too late?? decision already made!!!
     
  5. S

    Silent Burner Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukamkosea Mungu kwa maneno yetu, na sasa inakula kwetu.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna tetesi kuwa alionekana maeneo ya nkuaranga ambapo ni kambi muhimu ya nassari.huyu mtu ni very strategic lakini hajui kwamba watu wamepanga kula hela za ccm kiroho mbaya halafu tarehe mosi wanawarudisha nyavuni.
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    clap clap clap :a s 41::a s 41::a s 41: Naunga mkono hoja asilimia 100 kwa 100!!!
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hon. Edward Lowassa is a gifted leader.Hapendi siasa za majitaka
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nywele za fedha.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    U said it all!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Fisadi lowassa,mwizi lowassa,izo mbinu ni monduli 2 kwa wajinga
     
  12. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Unfair comment, removed by mods
     
  13. m

    mzizi dawa Senior Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawa akikishia LOWASA nimtu mbaya sana yupo tayari watu kufa CCM itangazwe imeshinda atakama haija shinda huyu jamaa niuuaji,kama mnabisha tuombe uzima,2015.
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    waambie wapige simu senegal watapewa majibu mazuri
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shetani kama yule aliyempa sumu mwakyembe
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Is he done with the Churches???
     
  17. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika tumeanza na mungu, tunamaliza na mungu
     
  18. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye ni kuwamaliza tu wenzake kwa sumu.
     
  19. m

    massai JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunamaliza na MUNGU
     
  20. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli washili walikuwa kwa EL na karibu washili wote ni makada wa ccm ila kwa hapa meru ccm maji ya shigo lol..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...