Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa usituchakachulie mayor tunakuomba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 4, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najua Kiranja EL ana interest kubwa sana na jimbo la Arusha hivyo huwa anahakikisha anashiriki kwenye rough zote za kumpata Mbunge, Mayor na Mkurugenzi wa manispaa. This one is beyond daubt, I know A town politics.

    Alishiriki sana katika hila za kumtoa Mrema ili mama achukue kiti lakini bahati mbaya mama nae akakosa. Sasa nguvu zimehamia kwenye mayor wa Arusha ambae bwana Paul aka Afro anapigiwa kampeni za udi na uvumba. Last two months EL aliita business men wa Arusha wakiwamo wa mawe na utalii kwenye special lunch pale TGT restaurant and there was only one agenda - Mchakato wa kumfanya Paul kuwa Mayor wa Arusha. He managed to raise funds from businessmen lakini sijui zitatumika wapi hizo funds.

    Ombi langu ni moja - siyo lazima kila kiti kichakachuliwe vingine tuwache mkondo utawale. Nawakilisha
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama alishindwa kuwapa watu wa arusha mbunge hawezi pia kuwapa meya, el ashindwe kwa jina la mola.
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Zamani nilivyokuwa mtoto baba alinidanganya ukiona mtu ana mamvi kama ya lowassa ujue kama si profesa basi ni daktari i mean p.h.d holder na anakuwa na busara kweli.kumbe vice versa is true?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hahaha!

    baba yako fix.

    au jina lako 'la nyumbani' ni jina la babu yake, so alikuwa anakufanyia masihara.
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    siyo masihara mkuu lowasa ni mojawapo wa wanasiasa dormant kweli sijui ana nini huyu bwana na tanzania yetu hii.
     
Loading...