Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa ukikanyanga Arumeru----ukikanyaga Arumeru------

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KIROJO, Mar 19, 2012.

  1. K

    KIROJO Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, alitoa tahadhari kwa mbunge wa Monduli, Edward Lowassa, akisema kuwa CHADEMA inamsubiri kwa hamu aingie katika uchaguzi wa Arumeru.

    “Nataka kumwambia Lowassa kuwa tunamsubiri kwa hamu aingie kwenye hizi kampeni, akikanyanga Arumeru…akikanyaga Arumeru…akikanyaga Arumeru…tunajua kuwa yeye ni Mmeru aliyejibadili na kujiita Mmasai, tunajua madhambi yake mengi tutayafumua yote, tunaomba aje,” alisema Lema na kuongeza:

    “Juzi nimesikia kuwa mgombea wao katika kikao cha ndani aliomba kujitoa katika kampeni hizi wakamkatalia, maji yameshawafika shingoni sasa aende akagombee ubunge huko Uingereza ndiko wanatoboa masikio.

    Ndugu zangu haki haiombwi haki inapiganiwa, mwizi ni mwizi tu hata kama angekuwa baba yako, msiwaruhusu kabisa watembee usiku na kuhonga watu au kuiba shahada za kupigia kura.

    My take ;Lowasa anamjua Lema alivyo ,kama hamjuwi....fatilia kesi yake ya kupinga matokea ndo utajua picha halisi

    SOURCE:
    TANZANIA DAIMA 19/03/2012
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni zaidi ya umjuavyo.Ni mwanasiasa mwenye ushawishi mkubwa sana ktk jamii hii ya Watanzania. Time will tell.
     
  3. K

    KIROJO Senior Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivipi panua maelezo sio kutoa ushawishi ili tushawishike
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema ameshaporomoka kisiasa yule hana hata uhakika wakuludi bungeni ndio maana anajitahidi kumalizia kale kanyumba kake pale sanawari
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sema ni mtuu wakuhonga hakuna ushawishi hapo
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    chuki binafs juu ya lema hazijengi, kwa taarifa yako sisi watu wa Arusha ndio tunaotambua mchango wake huku ila we mpuuzi ndo unaropoka2.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pia Awaeleze Wameru kwanini alihamua kuteka mradi wa maji baada ya maji yanayotoka chini ya mlima meru kuwanufaisha wameru ambao ndiyo wazawa yeye akayapeleka monduli mpaka leo wameru wanaangaika na maji kinachouma ni kuyaona yakifaidiwa na watu wa monduli.
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini hata 6 mwenyewe kwenye kanisa moja alikiri kwamba ' namwaminia sana kijana wangu huyu lema. Ni mpambanaji'
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    sijaelewa unataja kusema lema part2 ya wasira fafanua.!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @mkalama-Matongo, Duh, free M wanaushawishi dunia nzima, hata huyu hatutashangaa.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Lema'z another martin luther king jr
     
  12. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye RED hizo ndiyo sera au?
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Sera kwani akina wasira wao wanaimba mapambio?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, naona umepotoka unafananisha Mlima Kilimanjaro na Mlima Nyashana wa Mwanza..

    Martin Luther King jr. alikuwa anapanda juu ya gari huku katanua miguu huku gari linakwenda mwendo kasi wafuasi wake wanashangilia?

    Lema, ana uwezo wa kumtisha Lowassa kwa lolote ndani ya Chadema kwenyewe kuna mapandikizi wa Lowassa.
     
  15. K

    KIROJO Senior Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ritz at work,msaburi na makameron
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Lema na Chadema yake wakishinda Arumeru east naomba modi kipindi wanipige BAN jukwaa la siasa milele, hii ni endapo Chama cha Deni na Majungu(CHADEMA) kitashinda.
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    leo umekula bamia sahani kumi,2mbo linakudrive
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Laigwanan afundishwi uwoga .
     
  19. m

    massawe7 Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si yuko fiti kwa mapambano.....na aende azione rangi
     
  20. m

    massawe7 Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf please kuna virangi vya icons watu tuna aleji navyo si muweke rangi za maanaaa lirangi la kijani nani anataka ona kama hako ka online member kamekaa kama rosti tamu la azizi ona na haka[​IMG] si mnatuchefua sisi wengine wekeni mavitu ya maana bana
     
Loading...