Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa tuambie juu ya mafuriko ya Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Mar 20, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Lowasa ulikuwa ofisi ya Waziri Mkuu. Ukaongoza kitengo cha maafa kilichoshughulikia mipangilio ya kuokoa maisha ya wenzetu waliokumbwa na mafuriko huko Tanga. Nchi mbali mbali zilitoa misaada kupitia ofisi zao za ubalozi. Ilikuwa mwaka 1993/94 .

    Taarifa zilizagaa kwamba misaada hiyo iliishia kwenye mifuko yako Lowasa. Yasemekana hilo lilikuwa tatizo kubwa lililokuondoa kwenye mchakato wa Urais mwaka 1995.

    Tafadhari, Ndg. Lowasa jitokeze hadharani ulisemee jambo hili. Au tueleze nini sababu ya kuondolewa ktk mchakato wa U-rais mwaka 1995. Jisafishe badala ya kuhangaika na michango ya makanisa.

    Kama hili siyo kweli basi siyo vibaya pia kwa mashabiki wake kutueleza ni kwa nini bosi wake, Nyerere, akimkataa kata kata kwamba hafai.
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "anayetaka kuingia ikulu kwa kutumia hela/rushwa............hatufai na tumkatae km ukoma" amezipata wapi kwenye nci masikini km jhii....kumbe richmond na epa zimempa kiburi na jeuli ya kugawa fedha km hana akili nzuri............lowasa katumia sh ngapi mpaka sasa kuusaka urais........ni watz majuha tu watakaompigia chapuo lowasa awe rais.
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtayajua mengi sana.....
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Khaa.. Siasa haifai.. Watu wanatafuta mabaya tu..
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tuna haki ya kufahamu
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mimi Edward Ngoyayi Lowassa Waziri Mkuu mstaafu ninacheweza kuwaambia wananchi wa Tanga ni kwamba Mafuriko ya Tanga hayakuletwa na MVUA ZA WACHAWI wa THAILAND nilizoenda kununua huko.
     
  7. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    EL ni mjanja mjanja kama nyoka
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu mnunuzi wa mvua unadhani atakua na majibu basi,tumuache apumzike salama na magonjwa yake yasiokuwa na dawa.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jibu ni simple sana ni kwa sababu ni fisadi utajiri wake hauko sahawia na muda aliofanya kazi
     
  10. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sitasahau mafuriko haya kama sio baba kunibeba na kupanda na mimi juu ya mti nisingekuwa hai
     
  11. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Eeeh!
    We kweli umenikumbusha vituko vya viongozi wetu. Ktk ziara hiyo la maana aliloleta toka Thailand ilikuwa ni mvua ya kutengeneza! Alipoondoka maoni yake pia kwa heri! Ni ile falsafa yake ya kuchukuwa maamuzi magumu!

    Mwingine naye alikwenda kushangaa ng'ombe wa kilo kadhaa huko Zimabwe, akaambiwa wengine wa uzito huo wako huko kwako, Mfindi.

    Mwingine akashangaa ufugaji wa samaki huko Malaysia, akaambiwa mbona hata Tz inawezekana.

    Nani yule mwingine tena akaenda kwenye bembea la umeme, akaning'iniya na mkewe.

    Eti hao ndo wanatuletea maendeleo.
     
Loading...